Upendo ndiyo huu, Rais Magufuli na Lowassa

Upendo ndiyo huu, Rais Magufuli na Lowassa

Lowasa na magufuli hawajawai kuwa na tatizo...magufuli pia anamkubali sana lowasa tangu akiwa boss wake na hekima zake zakutomkejeli wakati wa kampeni...lowasa pamoja nayote ni mzee mwenye busara Sanaa na anaelinda mdomo wake
 
Hyo maza wa lowasa si ndio yule aliekua anamnadi lowasa kwenye jukwaa la CHADEMA?

Ukisika maana ya mwanamke kumkalia mwanaume ndio huku,yaan hyu mama akimuambia mzee twende USA tukagombe mzee hana cha kusema zaidi ya ndio mama[emoji23][emoji23]
Hawa wana watoto wakubwa kuzidi wewe na wanaweza kulipa mshahara zaidi ya alikuwa analipwa Gambo ziba domo hilo
 
Picha nzuri sana hii, huu urafiki wa uhakika kati ya Mh. Rais JPM na Mh. Lowassa unawatia hofu kubwa sanaa upinzani, kwa wajuzi wa siasa za bongo wananielewa, yaani hawa wawili ni full package, uchaguzi ndio umeisha hivyo.. Yaani ni sawa na Messi na Ronaldo uwaweke team moja, Haa, game limeisha.
 
Hajawahi kuwa juu, miaka yote alikuwa ni mtu wa kutegemea mbeleko ya madaraka. Hata upinzani alikuja kusaka madaraka. Hapo Magufuli anamtumia ili kung'arisha nyota yake, akidhani atawavutia wapinzani kumkubali.
Lakini Hii kazidi.... Kama kujikomba ndiyo huku.

Tatizo la Watanzania unafiki umetuzidi.... Ndiyo maana hata wazee kama akina Mwinyi bado wa nakuja na hoja za ajabu ajabu wakipewa jukwaa.
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk. John Pombe Magufuli, akiwa na Mkewe Mama Janeth Magufuli kushoto katika picha ya kumbukumbu na Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa aliyeambatana na Mkewe Mama Regina Lowassa nyumbani kwa Rais Dk. Magufuli.
View attachment 1505717

Watu wa Ikulu TZ hebu msaidieni Mama Janet awe na Mwonekano wa ' First Lady ' kweli na siyo kama anavyoonekana na hayo ' Makobazi ' yake.
 
Hakuna upendo hapa ni unafiki tu wa kujikomba ili mkwe wake atolewe lupango. Ingekuwa ni upendo wa kweli wakati fisadi lowassa anatusiwa na maccm mbona hakutia neno? Na hata yeye mwenyewe alimtusi kwa kumuita JIZI.
Hakuna mzee wa kiafrika anae mjali mume wa binti yake kiasi hicho. Ifike mahali mkubali kwamba mlifanya maamuzi ya kipuuzi 2015 na leo mnayaonea aibu na kujutia maamuzi hayo. Mzee aliwaingiza chaka, msimchukie kubalini kila mtu katika maisha hua inatokea anatapeliwa nyie sio wa kwanza.
 
Mie na fisadi lowassa wapi na wapi!? 😳

Hakuna mzee wa kiafrika anae mjali mume wa binti yake kiasi hicho. Ifike mahali mkubali kwamba mlifanya maamuzi ya kipuuzi 2015 na leo mnayaonea aibu na kujutia maamuzi hayo. Mzee aliwaingiza chaka, msimchukie kubalini kila mtu katika maisha hua inatokea anatapeliwa nyie sio wa kwanza.
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk. John Pombe Magufuli, akiwa na Mkewe Mama Janeth Magufuli kushoto katika picha ya kumbukumbu na Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa aliyeambatana na Mkewe Mama Regina Lowassa nyumbani kwa Rais Dk. Magufuli.
View attachment 1505717
Na matusi yote yale waliyomtukana kule Geita eti kajinye....aa!
 
Watu wa Ikulu TZ hebu msaidieni Mama Janet awe na Mwonekano wa ' First Lady ' kweli na siyo kama anavyoonekana na hayo ' Makobazi ' yake.

Taratibu kaka, Iddrisa Sultan ana kesi ya kuicheka ile picha ni kumfedhehesha yesu.
 
IMG_1033.jpg

Endapo ukitumia picha hii kuelezea wahusika unaweza kudhani Lowassa ndio Rais na mkewe ndiye Firstlady!
Tazama mavazi yao, classy inajieleza...
Tazama upendo baina yao, wameshikana mikono kwa namna ya kupendeza kabisa.

Ila mama yetu Janeth ni kama alikurupushwa akatoka na ‘kobazi’ za mzee, lol
 
Lowassa alichagua Mke aisee

Sipati picha huyu Mama alivyokuwa Binti alikuwaje, huo mguu

Ndio funzo kwa vijana, mkiwa na visenti mnaparamia tu sijui gigi masenti or what, unakua na uwezo kisha unamuomba Mungu anakupa mwenza “kisu”[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Heshima kwako Lowassa...Una Roho ya kipekee
 
Back
Top Bottom