UPDATES: Kutoka Baraza Kuu la CHADEMA - Diamond Jubilee Hall

UPDATES: Kutoka Baraza Kuu la CHADEMA - Diamond Jubilee Hall

Kuwa fanatic wa Chadema kazi sana, maana inabidi ugeuke mnajimu na mpiga ramli.

Ikisha uuamini huo unajimu wako kuwa ni ukweli usio shaka

Poleni sana
In your dreams.... Unahangaika sana just live and let live

utaishia maisha ya pills tu kwa kujibebesha yasiyo yako
 
Ndugu jaribu kuficha ufinyu wako wa kuelewa mambo. Lipi baya kati ya haya: Kuwateza raia wako kwenye msitu wa mabwe pande au kumwomba Mungu wa Ibrahimu ukiwa umevaa kepu awalinde wananchi na mauaji holela.

Diamond Jubilee siyo nyumba ya Ibada(kepu hairuhusiwi kwenye nyumba ya ibada).
mkuu

its not about siasa, kuna watu humu wako kwenye utopia, wangeweza basi tungepangiwa kila kitu cha kufanya, hata muda wa kujisaidia.

Kingine ni watu kuwa out of touch na reality, wako kivitabu vitabu vya western. Sijui kama mungu au tamaduni zetu zinasema ukivaa kofia sala yako haikubaliwi. Na pia sijui mkutano maana yake nini kwa watu wengine

hata msiba waweza kuwa mkutano....

NI KALE KATABIA KA KUONA WOTE HAMNA KITU ILA NILIWAZALO MIMI NDIO MANTASHAH, TENA HATA WAZUNGU WANAFANYA HIVYO

anyway, yeshapita hayo
 
In your dreams.... Unahangaika sana just live and let live

utaishia maisha ya pills tu kwa kujibebesha yasiyo yako

Kati yangu mimi nnaejadili etiquette ya mavazi tusiyo asili nayo na wewe unaepigia ramli maisha ya wenzio, nani anahitaji "to live and let live"?

Na yepi ni yangu na yepi si yangu anapanga nani, wewe? Ikisha ati unamtafuta anaejibebesha yasiyo yake?!

Fungu la kurehemewa mpo wengi
 
Hongera weye unayeelewa.... Hizo etiquette alizileta nani?

na hiyo culture ni ipi?

utumwa wa fikrai mbaya sana

Utumwa huo huo wa fikra ndio unaotumika kanisani, mahakamani, na kwenye kanuni za serikali za uvaaji makazini.

Ukitaka kuiga mambo ya watu shurti ufuate na adabu zitokanazo, laa si hivyo tumia chako.

Hakuna atakaekuja kukufundisha Twende Kilioni hata mmoja
 
mkuu

its not about siasa, kuna watu humu wako kwenye utopia, wangeweza basi tungepangiwa kila kitu cha kufanya, hata muda wa kujisaidia.

Kingine ni watu kuwa out of touch na reality, wako kivitabu vitabu vya western. Sijui kama mungu au tamaduni zetu zinasema ukivaa kofia sala yako haikubaliwi. Na pia sijui mkutano maana yake nini kwa watu wengine

hata msiba waweza kuwa mkutano....

NI KALE KATABIA KA KUONA WOTE HAMNA KITU ILA NILIWAZALO MIMI NDIO MANTASHAH, TENA HATA WAZUNGU WANAFANYA HIVYO

anyway, yeshapita hayo

Umenena kamanda,
 
Utumwa huo huo wa fikra ndio unaotumika kanisani, mahakamani, na kwenye kanuni za serikali za uvaaji makazini.

Ukitaka kuiga mambo ya watu shurti ufuate na adabu zitokanazo, laa si hivyo tumia chako.

Hakuna atakaekuja kukufundisha Twende Kilioni hata mmoja
Hivi na yule Mbunge wa Dar-es-Salaam anaevaa lile beret hat nae vipi, hata akikutana na Rais analivaa, mtu kama Nyerere asingeweza kukutana na jitu limemvalia Kangol hat.

By the way, hivi hiyo miyawa ya umeme imetapakaa kwenye sakafu ya mkutano sio safety hazard? Hivi ni kwa nini huwezi kuona kitu kama hicho hata siku moja kwenye mkutano wa Republican National Convention?



attachment.php



attachment.php


Unajua Gaijin, hivi vitu ni vidogo vidogo sana, trivial, wenyewe wanasema, lakini vinakupa kapicha fulani ka jinsi serikali ya CHADEMA itakavyokuwa, kuna mambo fulani bado hawashtukii masikini. We ushawahi kuona mwenyekiti wa Democratic Party anahutubia convention la chama halafu kuna li waya la umeme[SIZE=3][SIZE=3] linakatiza katikati ya u[SIZE=3]kumbi kutoka kwa waju[SIZE=3]mbe kwen[SIZE=3]da meza kuu?[/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE]
 
2005 ccm ilitumia ubaguzi kwa kumdhalilisha waziri mkuu mstaafu,salim ahmed salim kwa kusema ni muarabu,ccm hiyo hiyo 2012 imemteua mwarabu mweusi(msomali)abdurahamani kinana.kinana ni mmoja wa wamiliki wa kampuni yenye tender ndani ya bomba la gesi mtwara dar,ccm chini ya kikwete imempa kazi kinana kuendeleza na kulinda wizi wa rasilimali ya nchi.serikali ya ccm chini ya kikwete inatumia polisi kukandamiza demokrasia kwa kuzuia mikutano mingi ya chadema kwa kisingizio cha kutokuwa na polisi wa kutosha.lakini wanaposisitiza kuwa wataendelea na mikutano yao idadi kubwa ya polisi inasambazwa kwa kuzuia mikutano yao.
Sasa litakalotokea tanzania ni umwagaji mwingi wa damu hadi kufikia 2015 sababu serikari chafu ya ccm haisikilizi wananchi bali inawalinda wachache wao wezi wa mali ya taifa letu,tumeona polisi wakiuwa raia kuanzia arusha,tabora,morogoro,mbeya ,songea na hakuna aliyechukuliwa hatua yeyote kwa mauwaji hayo.wananchi sasa wameanza kujibu mapigo kwa kuua askari,na kuna taafifa kuwa sasa ni jino kwa jino raia wakiuwawa na polisi mchana raia watauwa polisi usiku sasa amani iko wapi kama si ubaguzi uaolelewa na serikari ya ccm?
Mod ukiifuta hii habari nitakuwa nairidisha kila kukicha kwa watu mbalimbali mpaka ujumbe huu uenezwe kwa wapenda amani kote tanzania
 
Kati yangu mimi nnaejadili etiquette ya mavazi tusiyo asili nayo na wewe unaepigia ramli maisha ya wenzio, nani anahitaji "to live and let live"?

Na yepi ni yangu na yepi si yangu anapanga nani, wewe? Ikisha ati unamtafuta anaejibebesha yasiyo yake?!

Fungu la kurehemewa mpo wengi
tupo wengi sana mkuu, including wewe!!!
 
Utumwa huo huo wa fikra ndio unaotumika kanisani, mahakamani, na kwenye kanuni za serikali za uvaaji makazini.

Ukitaka kuiga mambo ya watu shurti ufuate na adabu zitokanazo, laa si hivyo tumia chako.

Hakuna atakaekuja kukufundisha Twende Kilioni hata mmoja

sasa umeongea nini na umerefer nini... unataka tufuate shurti hapohapo unasema hakuna wa kufundisha twende kilioni

Now listen, hao chadema wanajenga chama chao, wanajenga culture yao, labda itakuja ya kuvaa suti na ndala, kuingia kwenye mikutano na kofia na tisheti, kuhutubia wakiwa wamefuga rasta.... it is none of your business!!!!

Let them have it their way, walianza na magwanda, sasa wanavaa kofia na tisheti... let them live their way

hizo etiquette, bla-blah kaa nazo na kama zinalipa zitumie zikusaidie wewe

...got served!!
 
sasa umeongea nini na umerefer nini... unataka tufuate shurti hapohapo unasema hakuna wa kufundisha twende kilioni

Ungeuliza "Twende Kilioni" ni nini kama hujui, sio kufanya kile watu wa Mombasa wanachoita "kudandia kishazi m.atako wazi"...

Umeambiwa ufuate masharti kwa vitu usivyo asili navyo, au na Twende Kilioni ni kutoka Bara Ulaya?!

Now listen, hao chadema wanajenga chama chao, wanajenga culture yao, labda itakuja ya kuvaa suti na ndala, kuingia kwenye mikutano na kofia na tisheti, kuhutubia wakiwa wamefuga rasta.... it is none of your business!!!!

Let them have it their way, walianza na magwanda, sasa wanavaa kofia na tisheti... let them live their way

hizo etiquette, bla-blah kaa nazo na kama zinalipa zitumie zikusaidie wewe

...got served!!

Kwanza nikueleweshe kuwa chochote kinachofanywa na Chadema, CCM, CUF, NCCR au chama chengine chochote cha kisiasa ni "my business" kwa mujibu wa sheria za nchi hii huru ya Tanzania.

Mbali ya katiba ya nchi kutoa haki ya opinion, jukwaa hili lipo hapa mahsusi kwa kazi hiyo.

Watanzania mnalilia demokrasia na utawala wa haki na sheria lakini hamuwezi ku-tolerate mtu kusema tu kuwa mavazi ya chama yanapingana na taratibu na heshima za uvaaji cap.

Si mkipata nchi mtataka kutupiga marufuku hata kupumua kwa sauti, ati ni kuonyesha kukimwa?

Na kwa Chadema kuwa na washabiki wa aina yako, ni kuiaibisha tu kuwa haiwezi kusikiliza mawazo tofauti hata kwa mambo madogo.

Aibu
 
Hivi na yule Mbunge wa Dar-es-Salaam anaevaa lile beret hat nae vipi, hata akikutana na Rais analivaa, mtu kama Nyerere asingeweza kukutana na jitu limemvalia Kangol hat.

By the way, hivi hiyo miyawa ya umeme imetapakaa kwenye sakafu ya mkutano sio safety hazard? Hivi ni kwa nini huwezi kuona kitu kama hicho hata siku moja kwenye mkutano wa Republican National Convention?



attachment.php



attachment.php


Unajua Gaijin, hivi vitu ni vidogo vidogo sana, trivial, wenyewe wanasema, lakini vinakupa kapicha fulani ka jinsi serikali ya CHADEMA itakavyokuwa, kuna mambo fulani bado hawashtukii masikini. We ushawahi kuona mwenyekiti wa Democratic Party anahutubia convention la chama [SIZE=3]halafu kuna li waya la umeme[SIZE=3][SIZE=3] linakatiza katikati ya u[SIZE=3]kumbi kutoka kwa waju[SIZE=3]mbe kwen[SIZE=3]da meza kuu?[/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE]

Mimi nashangaa Zungu anaruhusiwaje kuingia Bungeni na kofia ile wakati miongozo ya serikali na Bunge ipo wazi kwenye suala hilo.

Ni kulikosea heshima Bunge na Madam Speaker anamtazama tu.

Hawa watu wa Chadema wanaosema it's none of our business kujadili mavazi yao, unataraji wakuelewe kwenye suala la nyaya? Ni zaidi ya rocket science kwao.

Watanzania hatuna umakini katika lolote lile; hatupendi kujikita kwenye kutafuta perfection, kuzingatia details kwetu ni kuonewa, na kuchemsha bongo kujadili mawazo mbadala ni sawa na kuchomwa msumari wa moto.

Maendeleo tusahau
 
Ungeuliza "Twende Kilioni" ni nini kama hujui, sio kufanya kile watu wa Mombasa wanachoita "kudandia kishazi m.atako wazi"...

Umeambiwa ufuate masharti kwa vitu usivyo asili navyo, au na Twende Kilioni ni kutoka Bara Ulaya?!



Kwanza nikueleweshe kuwa chochote kinachofanywa na Chadema, CCM, CUF, NCCR au chama chengine chochote cha kisiasa ni "my business" kwa mujibu wa sheria za nchi hii huru ya Tanzania.

Mbali ya katiba ya nchi kutoa haki ya opinion, jukwaa hili lipo hapa mahsusi kwa kazi hiyo.

Watanzania mnalilia demokrasia na utawala wa haki na sheria lakini hamuwezi ku-tolerate mtu kusema tu kuwa mavazi ya chama yanapingana na taratibu na heshima za uvaaji cap.

Si mkipata nchi mtataka kutupiga marufuku hata kupumua kwa sauti, ati ni kuonyesha kukimwa?

Na kwa Chadema kuwa na washabiki wa aina yako, ni kuiaibisha tu kuwa haiwezi kusikiliza mawazo tofauti hata kwa mambo madogo.

Aibu

Leo utaandika (kuongea) lakini the bottom line is.... unachemka kichizi kudhani ushakua kiranja wa kupaparikia yaso yako, mara siasa is my business etc. sasa siasa na tisheti na kofi vinaingilianaje!!! my udnerstanding ya demokrasia si hiyo yako unayoipeleka hadi kwenye kuvaa, unless unachanganya demokrasia na ukomunisti

kuhusu ya kudandia kishazi ------ wazi... labda sina vya kuvaa ati, ni umaskini tu; mbaya zaidi ni kudhani umevaa nguo na nzi wakikuzunguka kwa vigelegele...

pole sana, CPZ would do
 
the bottom line is.... unachemka kichizi kudhani ushakua kiranja wa kupaparikia yaso yako, mara siasa is my business etc.
Wewe unamiliki CHADEMA mpaka useme kwamba wengine is none of their business?

Asiyekubaliana na mavazi ya kiholela kwenye convention ya chama ana haki kama ambaye anaona ni sawa.

Moja ya namna ya kukisaidia chama kinachokua ni kukikosoa kinapokosea. Na si kila anaekosoa ni adui wa CHADEMA ama ya CHADEMA hayamhusu, tupanuke kimawazo kwenye hilo.

CHADEMA wamechemka kuiga mavazi ya CCM ya rangi za bendera za chama na makapelo ya baseball utadhani wako kwenye majukwaa ya mpira.
 
Wewe unamiliki CHADEMA mpaka useme kwamba wengine is none of their business?

Asiyekubaliana na mavazi ya kiholela kwenye convention ya chama ana haki kama ambaye anaona ni sawa.

Moja ya namna ya kukisaidia chama kinachokua ni kukikosoa kinapokosea. Na si kila anaekosoa ni adui wa CHADEMA ama ya CHADEMA hayamhusu, tupanuke kimawazo kwenye hilo.

CHADEMA wamechemka kuiga mavazi ya CCM ya rangi za bendera za chama na makapelo ya baseball utadhani wako kwenye majukwaa ya mpira.

well said, ila umedandia treni kwa mbele, fuatilia thread ujue tulianzia wapi hadi kufika hapo

By the way, nadhani mimi ni mmoja wanaokosoa sana CHADEMA humu, so get your facts right!! you are out of context and it wasnt about nguo pekeee....

anyway, point well taken:typing:
 
Leo utaandika (kuongea) lakini the bottom line is.... unachemka kichizi kudhani ushakua kiranja wa kupaparikia yaso yako, mara siasa is my business etc. sasa siasa na tisheti na kofi vinaingilianaje!!!

Umekuwa msoma ya ghaibu wewe au ndio yale yale ya kukiamini unachokipigia ramli. Unakijua nnachokidhani?

Na hayo mamlaka ya kupanga hiki kinamhusu Gaijin na hiki hakimhusu umeyapata wapi? Ikisha uzungumzie watu kujivika ukiranja/!



my udnerstanding ya demokrasia si hiyo yako unayoipeleka hadi kwenye kuvaa, unless unachanganya demokrasia na ukomunisti

Key word hapa ni your understanding. Unavyoelewa wewe jambo haimaanishi kuwa lipo sahihi au ndio kiwango standard cha kuelewa jambo hilo.

Demokrasia ya ukweli inakwenda na haki ya kumpa mtu uhuru wa kutoa maoni yake kwa lolote lile linalofanywa na asasi, taasisi, mashirika, vyama na hata watu maarufu katika jamii.

Kwenye nchi zenye demokrasia na uhuru wa maoni, sio watu watahoji mantiki tu ya mavazi yaliyochaguliwa na chama, lakini hata pia aliyepewa tenda ya ku-supply mavazi hayo, na implication yake kwa sera za chama.

Mtaulizwa; chama kinachojipambanua kuwa kinabana matumizi na ni cha mlalahoi kinaweka uniform-tena aina mpya, kwa ajili ya mkutano mkuu, kinatarajia wajumbe walalahoi wapate wapi fedha hizo? Kama zinatolewa bure, jee Chama kinaweza ku-justify matumizi hayo ya fedha za ruzuku kwa mwananchi ambae hana hata kijio au maji ya kunywa?


kuhusu ya kudandia kishazi ------ wazi... labda sina vya kuvaa ati, ni umaskini tu; mbaya zaidi ni kudhani umevaa nguo na nzi wakikuzunguka kwa vigelegele...

pole sana, CPZ would do

Bado unaendeleza yale yale ya kudandia kishazi. Usipojua maana uliza, sio kujibu hoja at a tangent ukaonyesha umaskini sio kiwiliwilini bali akilini
 
Clap.... Clap.... I wish ningekua CHADEMA, maana hili pov kupotea burebure hivi wala haiswihi

shoka moja mbuyu chini!
 
Umekuwa msoma ya ghaibu wewe

Bado unaendeleza yale yale ya kudandia kishazi...
Ngoja... ngoja... ngoja... ngoja........

Taratibu, umeniacha....

Msoma ya ghaibu maana yake nini, na mdandia kishazi matak.o wazi maana yake nini tafadhali.
 
Back
Top Bottom