Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates ibada ya kumuaga Mh J Sumari msasani Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hossam, Jan 21, 2012.

  1. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kimei ashindwa kutoa salam, ajawa na sauti yenye simanzi, machozi yamtoka.
    Spika agoma kutoa salam, protokali haiguzingatiwa.
    Manywele kama kawaida front desk, leo yuko beneti na makinda utadhani mkewe.
     
  2. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Idadi ya waumini waliojitokeza sio wengi kama ilivyodhaniwa, wengi ni wazee tu vijana wachache mno. Kanisa lina kama watu 500 hivi wengi wakiwa ni ndugu tu. Mh Sumari alishawahi kumwambia Dr Slaa akae kimya kama hana hoja zaidi ya ile ya ufisadi wa EPA. Nadhani hilo limesababisha watu kumuona Sumari kama fisadi wa saizi ya kati.

    Pangu Pakavu.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu, ila umeniacha hapo kwa manywele ndiyo nani huyo? Harafu Karimjee ni saa ngapi? Nahitaji kwenda ila sijajua muda.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,169
    Likes Received: 2,308
    Trophy Points: 280
    asante mkuu,tupe vitu live!
     
  5. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Manywele ni mamvi yaani Edo, nadhani tuko pamoja. Karimjee ni muda mfupi kutoka sasa kwani kwa idadi ndogo ya watu waliopo hapa shughuli ya kuaga hapa naona imekwisha, imechukuwa kama dk 45 tu.

     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante sana mzee wa mikungu ya ndizi, tuonane Karimjee!
     
  7. n

    nndondo JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,104
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    mimi siendi sitaki kuongeza idadi ya waombolezaji, maana sina chochote kinachonigusa na msiba huu
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,141
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    Ukitandika mvyedi na hugoshe mvyedi.
     
  9. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani acheni ngonjera kwenye msiba! kwanini hivo?
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,890
    Likes Received: 7,109
    Trophy Points: 280
    Asante kwa update!.
    Nakuomba please be fair kwenye update don't add insult to un injury!. Tumefiwa usituongezee machungu!
     
  11. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kumezuka jingine, mchungaji ameita kwaya waje kuimba wimbo alioupenda sana, sijui ni lini walimhoji hilo maana hata ndombolo alikuwa anazipenda sana. Namuona kwa mbali CAG Ludovick Utouh, pia naona Dk Kimei kapata ahueni sasa, kachangamka kidogo, nadhani jinsi muda unavyoenda ndio hangover inaishaisha, maana jamaa chapombe sana.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Rest In Peace Mzee!
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Kwenye red, inawezekana wakati anamwambia hivyo Dr.Slaa, alishaanza kuathirika ubongo. maana hiyo kauli si utamaduni wa Sumari
    Sijui Nancy anafeel vipi na msiba huu.
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,035
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nilitaka kushangaa, huyo kimei ajifanye anasikitika sana leo wakati msiba unasiku tatu sasa, kumbe ni mipombe yake
     
  15. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,002
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Ni kanisa gani mkuu mbona sisikii hata matarumbeta? wanazikia dsm nini?
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,035
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hivi huyu ni baba wa Nancy mwanamziki?, sidhani au nancy mwingine?
     
  17. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kipi nimeadd, kwani Kimei sio mlevi, halafu kusema watu hakuna ndio nimekosea? Wana JF labda niwape picha ya hili kanisa, lina urefu wa mita 60 na upana wa mita 30 hivi. Halafu juu kuna mafasi yenye uwezo wa kubeba watu 500 na zaidi, ila juu hakuna hata popo, ni vumbi tu, huku chini viti kibao havikujaa. Sasa kibaya nini hapo? Kufiwa tumefiwa ila ni lazima tuwajuze watu hali halisi. Kama mtu ana hangover zake plz aende kunywa supu.

     
  18. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ni hapa msasani KKKT ndugu yangu, sasa baada ya kuimba sana tunatoka nje hivyoo...

     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mzee wa mikungu ya ndizi nadhani umeona hawa CHADEMA wanavyokosa ushirikiano? Kwanza tujuze kama wapo hapo na niakina nani maana wanaonekana kusahau juzi tu wenzao CCM walivyoshiriki kikamilifu katika msiba wa REGIA MTEMA.

    RIP Jeremiah Sumari.
     
  20. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 1,002
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Umenimaliza, nlitaka nikaongeze idadi,ndugu yangu yule ati
     
Loading...