Upatikanaji vyeti vyuo vikuu


stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
6,497
Likes
4,283
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
6,497 4,283 280
Wadau wa JF wale ambao mmepitia vyuo vikuu vya nchi hii,hivi huu ukiritimba unaofanywa na vyuo vikuu almost vyote vya nchii hii katika kutoa vyeti pindi umalizapo chuo umekosa dawa kabisa!maana unamaliza chuo kupata cheti ni mbinde,karibuni tuchangie hili juu ya hili tatizo.
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,737
Likes
461
Points
180
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,737 461 180
Labda kama unadaiwa lakini kama ushaclear kwanini wakusumbue ndg!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,084
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,084 280
kuchukua cheti ni mwaka moja baada ya kumaliza elimu yako na hiyo ndivyo ninavyojua.
 

Forum statistics

Threads 1,215,552
Members 463,281
Posts 28,552,541