Upandishwaji wa madaraja 2015 nini kinaendelea sasa?

Upandishwaji wa madaraja 2015 nini kinaendelea sasa?

chija

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Posts
276
Reaction score
65
Mpango umekaeje kwa walimu wanaotakiwa kupanda madaraja mwaka huu?
 
Mnasubiri mpaka tuandamane?
 
walioajiriwa mwaka 2011
 
kama walimu walioajiriwa 2011~mpaka Leo hawajapandishwa madaraja sisi wa 2012 si itakuwa mpaka uchaguz wa 2020 ndio tutapanda
 
Halafu hili dudu linalojiita CWT limekaa kimya kabsa
 
Opras mlijaza? Na mlitimiza malengo? Sio mnakaa kulalamika tu na mpaka muingie kwenye bajeti
 
Sio huyo tu bali ata MUSOMA MJINI,ILEMELA MWANZA nk hizi ni baadhi tu watumishi hawajapata baruaza madaraja na wala kulipwa madai yao tokea 2011...CWT yani ata strategy ndogo tu ya kuita waandishi wa habari na kuishinikiza serikali HAMUWEZI
 
Sio huyo tu bali ata MUSOMA MJINI,ILEMELA MWANZA nk hizi ni baadhi tu watumishi hawajapata baruaza madaraja na wala kulipwa madai yao tokea 2011...CWT yani ata strategy ndogo tu ya kuita waandishi wa habari na kuishinikiza serikali HAMUWEZI

Walimu waendelee tu kuishi kwa matumaini.Hili tatizo ni msiba kwa halmashauri nyingi kama si zote na linawahusu Walimu wote walioajiriwa mwaka 2008 na wale wa 2011 ambao walitakiwa wapande madaraja tangu mwaka wa jana (2014 mwezi december) lakini hadi leo wanazungushwa ilhali hicho kinachoitwa chama cha walimu(cwt) ambacho ni uvundo mtupu!! kipo bize kulipana posho wanazowakata walimu tena bila idhini yao kila mwisho wa mwezi! Walimu watanzania wataendelea kuwa wanyonge kwa sababu hawana umoja huku wachache wakijitambua na wengi wakiwa ni waoga wa kutupwa! Kufundisha kwa bidii na kujishughulisha na ujasiriamali,kilimo na ufugaji wa kisasa ni njia pekee ya kumkomboa mwalimu kwenye utegemezi wa mshahara na malalamiko ya kutopandishwa madaraja kwa wakati! Amka mwalimu! muda wa mabadiliko ni sasa! usikubali watoto wako waje kulilaani kaburi lako baada ya kuwaacha ktk umaskini wa kutupwa huku ukiamini eti kazi ya ualimu ni wito! hivyo kutwa nzima upo tu shule! Haki ya nani utakufa maskini kweli! walimu wengi hasa wa mjini kwa sasa ni mwendo wa kufundisha wakimaliza vipindi hupotea kupiga mishe nyingine. Jitahidi mwalimu uvute mkopo benki inayotambulika anzisha shughuli itakayo kukwamua kiuchumi.
 
Chamwino tulionza kazi 2010 hadi leo hatujapanda. Ikifika October ni miaka 5. Na cha kusikitisha toka tuanze tupo C1 ile ile.
 
Back
Top Bottom