nyumbani deco Member Joined Aug 7, 2019 Posts 5 Reaction score 1 Aug 23, 2019 #1 Tucheki tuipendezeshe nyumba yako /office kwa gharama nafuu kwa urembo wa kutumia rangi kwa maumbo mbali mbali gharama ni nafuu sana 0764155772
Tucheki tuipendezeshe nyumba yako /office kwa gharama nafuu kwa urembo wa kutumia rangi kwa maumbo mbali mbali gharama ni nafuu sana 0764155772
Ushimen Platinum Member Joined Oct 24, 2012 Posts 44,681 Reaction score 112,674 Aug 23, 2019 #2 Mkuu, nakushauri uambatanishe na kazi zenu kadhaa ili wateja waone kazi za mikono yenu.