Uongozi wa jiji la Dar wanawezaje kutekeleza mradi wa 50bil pasipo kuwalipa fidia wananchi?

Gwesefe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
633
Points
250

Gwesefe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
633 250
Ni jambo la kustaajabisha kwa jiji kama la Dar es salaam kuanza kutekeleza mradi mkubwa kabisa wa zaidi ya 50bil na kushindwa kuwalipa fidia wakazi waliopisha maeneo hayo.

Kama wananchi wamekaa miaka mitatu toka wafanyiwe tathimini na hawajalipwa hata mia huku mradi ukiendelea kujengwa. hivi viongozi wa jiji wanautendea haki kweli mradi mkubwa kama huu au kila jambo mpaka Rais aingilie kati.

Waziri Jafo angalia mradi huu vizuri wananchi wanahamu na stand mpya, uongozi wa jiji wanakuangusha.

Screenshot_2019-12-07-00-40-06.jpg
 

ruhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
2,049
Points
2,000

ruhi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
2,049 2,000
Kuna Mengine yanakera sana Ila yote ni kukosekana kwa elimu ya uraia kwa wananchi wetu. Wanasheria wetu nao wamekaa kama watu ambao hajasomea sheria.
Kweli kwa matukio yanayofanywa na serikali dhidi ya rais wake bado Wanasheria hawaoni kama fursa ili waingie na ubia na wananchi wakafungue kesi mahakami au wanasubiri na Wao wapewe ajira kama wapiga Zege kwenye huo ujenzi.

Maajabu Haya nayaona Tanzania tu.
 

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
1,511
Points
2,000

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
1,511 2,000
The story is half cooked. Sasa unawezaje kujadili majungu na kuhitimisha, ndio ukasuku wenyewe.
 

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
601
Points
1,000

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
601 1,000
Kuna Mengine yanakera sana Ila yote ni kukosekana kwa elimu ya uraia kwa wananchi wetu. Wanasheria wetu nao wamekaa kama watu ambao hajasomea sheria.
Kweli kwa matukio yanayofanywa na serikali dhidi ya rais wake bado Wanasheria hawaoni kama fursa ili waingie na ubia na wananchi wakafungue kesi mahakami au wanasubiri na Wao wapewe ajira kama wapiga Zege kwenye huo ujenzi.

Maajabu Haya nayaona Tanzania tu.
Pengine wanaogopa kuwa LISSU-LIZED,unadhani mvua ya risasi ni mchezo mchezo...
 

Bramo

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
11,025
Points
2,000

Bramo

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
11,025 2,000
Kuna Mengine yanakera sana Ila yote ni kukosekana kwa elimu ya uraia kwa wananchi wetu. Wanasheria wetu nao wamekaa kama watu ambao hajasomea sheria.
Kweli kwa matukio yanayofanywa na serikali dhidi ya rais wake bado Wanasheria hawaoni kama fursa ili waingie na ubia na wananchi wakafungue kesi mahakami au wanasubiri na Wao wapewe ajira kama wapiga Zege kwenye huo ujenzi.

Maajabu Haya nayaona Tanzania tu.
Mkuu hizo Mahakama gani unazozi reffer
Hizi Mahakama za Jiwe ???
 

Forum statistics

Threads 1,382,706
Members 526,441
Posts 33,834,778
Top