Unywaji wa viroba ni hatari kwa akili yako.........!!! kudadeki...


Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
Hii ni hatari aisee
 

Attachments:

Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,037
Likes
7,111
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,037 7,111 280
Hiyo ni konyagi mzee!! Kiroba ni stori ingine kabaisa.
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
napenda viroba na cwez kuacha
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
huyo police anaebuluzwa nae kalewa
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
huyo wa mwisho mbna kama haruna moshi
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
we ni FFU au ni mke wa FFU?? huyo kanywa viroba afu ndo anaenda kazini..! hulazimishwi kuamini..
Unapiga ramli sio! Haya kajifunze Kwa Prof Maji marefu!
 
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
6,745
Likes
1,608
Points
280
kmbwembwe

kmbwembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
6,745 1,608 280
Hii ni hatari aisee
Viroba ni balaa tutakwisha kwa huu utanda wizi. Viroba jamani vipigwe marufuku maana watu wanakunywa pombe saa zote. Vijana wetu sasa hatari kila upande, bangi, viroba wee acha tu.
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
Viroba ni balaa tutakwisha kwa huu utanda wizi. Viroba jamani vipigwe marufuku maana watu wanakunywa pombe saa zote. Vijana wetu sasa hatari kila upande, bangi, viroba wee acha tu.
watu wengi wamekuwa wahanga wa haya makitu mpaka maafande
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,964
Likes
1,273
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,964 1,273 280
siku hizi mikoa ya baridi ina viroba hadi vya shilingi mia sasa sijui ni gongo wanaifunga kwenye maratasi unakuta kiroba kinaitwa jogoo
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
ndo yeye Mkuu na hayo ndo maji yake ya mazoezini
dah,ila ngoja tusubiri atafanya nini coastal kwa maana kapewa mashart mazur sana ya kuvuna pesa
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
huyo wa kwanza ni hatari tupu kama hawajatumia kabang yake raia sijui..
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,424