University of DSM Computer center, Mbeya branch


B

bhakamba

Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
79
Likes
67
Points
25
Age
49
B

bhakamba

Member
Joined Oct 10, 2016
79 67 25
Wakuu naomba kujua taarifa mbalimbali za hii senta ya computer training.ubora wake kwa watu waliopita pale au kwa kusimuliwa
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,490
Likes
2,061
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,490 2,061 280
ubora ni kama CENTER zao zingine nchini,kwamaana Mitaala ni ile ile, kwa habari zaidi watembelee hapo mwanjelwa CENTURY PLAZA
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670