Ungekuwa wewe ungeenda au?


chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
Jamani nikiwa oficini leo nilipigiwa cm na bosi wa kitengo kingine akinijulisha kuwa kesho ntakuwa na massage ya dakika 90 yani lisaa limoja na nusu. Aliendelea kunitaka ni confirm kuwa nitaenda, nikasema ndio. baadae akaniambia utakuwa chumba kimoja na mtu fluani, yaani bosi wa kitengo kingine, akuuliza tena "will it be okey with you?" nikajibu no problem.

Sasa mtihani unakuja kuwa Mimi nina zaidi ya miezi 3 sasa sijala /onja tamu (k) hivyo nahisi ntakapoguswa tu, protini zitamwagika within a short time.

Hivi won't i be ashamed ukizingatia mtu aneenda kunifanyia hiyo mambo ya massage ni mtu tunaeonana nae daily.

Ungekuwa wewe ungefanya je?
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,453
Points
1,225
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,453 1,225
Massage mbona haigusi hayo maeneo ya ikulu... Sasa tatizo liko wapi? Au ndo unaguswa unyayo tu wazungu haoo?
We nenda tu...
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Utamuu uuuooooo... Kwa mbali, nenda ukapa raha ya dunia weyee.... Kitu cha Touc Spa au?
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
Massage mbona haigusi hayo maeneo ya ikulu... Sasa tatizo liko wapi? Au ndo unaguswa unyayo tu wazungu haoo?
We nenda tu...
We 90 minutes si mchezo, hebu fikiria mdada anakukandakanda lisaa lizima na nusu huku una miezi zaidi ya tatu hujui K inafananaje zitaisha hata dakiza 20 kabla wazungu hawajatokea kweli?
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Eee bana, nahisi ku cancel vile
acha utoto bwana.. nenda aisee... Ni nzuri sana kiafya! Ukizidiwa wakati anakupapasa we, muambie umezidiwa atakupa tu nawe ujiponee akikataa muambie nimekutuma
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
acha utoto bwana.. nenda aisee... Ni nzuri sana kiafya! Ukizidiwa wakati anakupapasa we, muambie umezidiwa atakupa tu nawe ujiponee akikataa muambie nimekutuma
Sasa hii won't work kwani tumewekwa 2 men chumba moya bana!!!!!!!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Piga puli kabisa saa hizi kabla hujalala.

Samahani lakini, kwani mnafanya kazi saluni? Mbona kumasajiana?
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Points
2,000
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 2,000
Piga puli kabisa saa hizi kabla hujalala.

Samahani lakini, kwani mnafanya kazi saluni? Mbona kumasajiana?
Si unajua kampuni zingine zinajali wafanyakazi wao. kwetu hapa wanasema eti sisi wafanya kazi tunathaminiwa kuliko wateja.
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,638
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,638 2,000
Hiyo ni golden chance!Haiwezekani kuteua mtu mwingine aende kwa niaba yako?If Yes,Give me that chance!!!!
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Kaka sijalamba K for 3 miezi sasa wananipeleka hukko si wanataka kuniumiza 2
Mbona mie sijafanya manzipe kwa miezi 6 sasa ila hainisumbui? Ila hua unalamba kizalioni mh! we ni nouma
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
We 90 minutes si mchezo, hebu fikiria mdada anakukandakanda lisaa lizima na nusu huku una miezi zaidi ya tatu hujui K inafananaje zitaisha hata dakiza 20 kabla wazungu hawajatokea kweli?

We nenda tu ukafanyiwe massage,watu tupo hapa tuna miaka 12 K katujaiona na tunafanyiwa massage kila weekend hakuna cha wazungu wala wahindi wanaokuja,usijiendekeze3..
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Ghairi kwenda massage kama unaona umekaa na ukame sana. Nway it all depends on you, no matter what.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Umesema anaeenda kukufanyia massage ni mtu mnaeonana daily (tena mwanamke?).
Ofisi kuwapa spa treatment wafanyakazi sio tatizo, tatizo langu ni kuambiwa nimfanyie massage office mate wangu. I reserve that for my one and only man! Ndo maana nikadhani unafanya kazi spa atii.
Si unajua kampuni zingine zinajali wafanyakazi wao. kwetu hapa wanasema eti sisi wafanya kazi tunathaminiwa kuliko wateja.
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,583
Top