ungekua wewe ungemfikiriaje girlfriend wako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ungekua wewe ungemfikiriaje girlfriend wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by oldd vampire, Jul 31, 2012.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana jf mimi na girlfrnd wangu tuna miaka mi tatu sasa,na katika mtandao fulani wa kijamii amekua akilitumia jina langu miaka mi tatu,hapo juzi ananiambia anataka badili jina aweke her real name,mi nimebaki na maswali mengi kichwan,yeye anasema hana sababu maalum ila ametaka tuu jina lake liwe pale,ila relationship status kasema anaiacha kama ilivo,nisaidieni maana nimekua na mawazo mengi,maybe nam judge wrong,ungekua ww ungefkiriaje?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,969
    Likes Received: 9,820
    Trophy Points: 280
    Usijali hapo hakuna cha ajabu! We muamini tu! Hata hivyo sioni sababu ya yeye kuto tumia jina lake.

    Wala usi mtilie wasiwasi kwani dunia haina siri.
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ningekua mimi ningemuacha afanye anavyotaka, sababu sijafunga nae ndoa na vile vile ni mtu mzima na shughuli zake.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    anataka na yeye asimame kama yeye bila kuzungukwa na kiwingu chochote... then she can do whatever damn thing she wants to do and get real feedback from real people (read 'real men') who admire her
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo mkuu.
    Ina maana siku zote hizo alikuwa anatumia jina lako la kiume wakati yeye ni msichana? Isije kuwa vimwana wameanza kumshobokea wakifikiri ni kaka! (a joke!)
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Leo ruta kapata wapi hizi busara na hekma kiasi hiki...........kweli siku hazifanani
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Japo umesema unajoke..but inashangaza mtoto wa kike kutumia jina la kiume?..
    back to ze topic..please muache huru na jina alilopewa na wazazi wake..
    Kama ni uaminifu haupimwi na hilo..
     
  8. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani anatumia jina lake la kwanza na majina mawili ya mbele ni yangu,poa nimewaelewa wakuu
     
  9. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kwan ww unatumia jina lake? kama hautumii jina lake tatizo liko wapi.
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,647
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Usiwe na wasiwasi kaka, utakapomuoa atatumia hayo majina yako ki halali kabisaaa.. Kwa sasa muache atumie jina lake..
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,635
    Likes Received: 1,489
    Trophy Points: 280
    tehtehe mapenzi ya facebook yana mambo saahizi hili jambo linakuumiza kichwa sana yaani ... i know da feelings dude have been there now aim enjoying stress free life "single" ... hehehe! young love , full of hope, full of promise. Ignorant of reality ..

    dalili za mvua man ...! taratibu anakukimbia huyo... stuka!
     
  12. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Ukoloni mamboleo mpaka kwenye mapenzi????
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,308
    Likes Received: 4,752
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu miaka mitatu yote unasubiri nini? si umuoe tu? kama vipi muache afanye atakavyo. kwa taarifa yako huu ndo mwanzo ukikubali hili atakuja na lingine kubwa zaidi. vuta kitu mkuu. Mia
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Mbona amechelewa sana iweje atumie Jina lako wakati ana lake ...ooops
     
  15. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    anatangaza biashara huyo,take gud care of urself
     
  16. ste

    ste Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh dah kaka angalia aise usije ukali achana nae huyo atakuja kukupa ugonjwa wa moyo huyo!!
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa hilo si jina tu mi nilifikiri hakutaki acha wivu kaka na kutokujiamini.
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wajanja weshachombeza na ma bling bling yaoooo teh teh teh ethe hhahahahaha.....
     
  19. M

    Meku20012 New Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF hiyo ni marketing promotion strategy, ameona akitumia jina lako hauziki!
     
  20. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FAcebook n ugonjwa watu wote waongo pale ukijaribu kudate Facebook unatafuta.ugonjwa wa moyo
     
Loading...