dr samg
JF-Expert Member
- Jul 22, 2012
- 292
- 163
Jaman nna girl wangu kama miezi 4 sasa, alinipa password ktk account yake fb pia yangu anayo. Sasa katika pita zangu kuna mdogo wa mama yake (uncle yake) yuko masomoni abroad huwa anachat nae saaana tu. Sasa maongezi yao yametawaliwa na mapenzi eti wanataniana lakini mm nkavumilia miezi mingi sasa. Sasa nka pm uncle mtu bwana punguzeni huo utani manake mnanikosesha raha sasa jamaa kaja juu anamwambia gal frnd wangu eti nimemwambia kuwa yy gal frnd wangu aliniambia anamtongoza wakati yy kaka ake. Yaani katumia hasira na kusema wasijuane tena. Sasa najiuliza kama ungekuwa utani si angepotezea tu? Kwann afanye yote hayo kwa hasira kama si kweli?! Nisaidieni kimawazo wana jf