Unaweza kupigwa risasi kwa niaba ya mwanao?

Unaweza kupigwa risasi kwa niaba ya mwanao?

Most definitely!!!


Maana nikifikiria ikitokea kitu kibaya ambacho naweza kumuepusha nacho lakini nisifanye hivyo akatangulia mbele ya haki I would die....kwa uchungu, guilt or I would probably go insane.😕😕

So ni rahisi kujitoa muhanga tu.😔😔
biblia inasema ni rahisi mama kumkimbia mtoto katika hatari....
 
Nitaenda pole pole utaelewa tu.... (na kabla sijafika mbali unadhani kwanini sio recommended kwa daktari kutibu immediate families )?

Matokeo ya logic ni sahihi sababu yanatumia uhalisia kama kijiji kina maji ya kuweza kulisha watu 100 population ikifika 80 watu lazima waambie waache kuzaa na kutumia uzazi wa mpango (logically wakizidi watu wote watakufa) ila emotions za binadamu zitasema otherwise kutokana na mzazi kuwa mzazi (au imani itakuwa kuwa kila mtoto ana riziki yake)

Kwenye hili suala ni probability kama kuwepo mama ni guarantee ya nusu ya watoto ku-survive na kutokuwapo kwa mama probability ni wote kufa utasemaje hapo logically huo sio uamuzi sahihi ?


Hapo ndio haujaelewa..., hapa issue sio wewe unajisikia vipi, issue ninayoongelea logically ni impact ya uamuzi wako.., matokeo yanamatter sana kama mzazi akiamua ndio aondoke na watoto / mtoto mwingine aliyobaki na yeye akafa kwa kukosa huduma ya huyo mzazi.., logic inaangalia pro and cons za uamuzi.., sasa wewe kufa kwako automatically utakuwa ume-sign a death sentence kwa mtoto aliyebaki.., utakuwa badala ya kuua mmoja umeua wote.., kwahio kama hio ndio scenario bila emotions easy decision itakuwa ni decision sahihi ya mzazi kubaki na mtoto mmoja kuliko wote kufa.., ingawa through emotions huenda na huyo mzazi akawa na majonzi ashindwe kumlea na aliyebaki.., hapo huenda therapy ikahitajika after the case...


Wanajeshi wanakufa ili wengine waishi ndio logic inavyosema.., kama vile inavyosema kwenye vita kwanza mgambo watangulie ndio wafe kuliko brains behind the war.., kwahio katika mizani ya logic mgambo hawezi kulinganishwa na mwanajeshi mwenye ujuzi zaidi..., kwahio utashi wa mtu binafsi kwenye hard decisions matokeo yake yana uwezekano mkubwa kutokuwa chanya (due to emotions) ila logic inayooangalia pro and cons za matokeo ya kufanya na cha kufanya, ni sahihi ingawa huenda yasiwe ya kibinadamu...
Sasa kumbe unajua kuwa hata kutumia logic kuna pros and cons the same applies to kutumia emotions na ndiyo maana nikasema haya mambo ni utashi wa mtu binafsi na matokeo ya kutumia logic au emotions yanaweza kuwa sahihi au si sahihi kutegemeana na situation ilivyo lakini siyo kusema eti kutumia emotions siku zote huwa kuna cons tu na hakuna pros zozote zile regardless the situation, anyway nadhani kila mtu abaki na anachokiamini tu mkuu.
 
Tuwekee kifungu
isaya 49:15 King James 2000 Bible
Can a woman forget her nursing child, that she should not have compassion on the son of her womb? yea, they may forget, yet will I not forget you.
 
isaya 49:15 King James 2000 Bible
Can a woman forget her nursing child, that she should not have compassion on the son of her womb? yea, they may forget, yet will I not forget you.
Hiki nakifahamu nilitaka uniletee kilichosena KUMKIMBIA
 
I love her to the moon n' back, when I do have sleepless nights it's coz of her wellbeing, that sums up everything.
 
swala sio wao watatunzwa na nani kwasababu hata nisipokufa ndio Wao lazima wauliwe...sasa kuliko watangulie mimi nimechagua kutangulia wao wabaki..Matunzo hata wewe unaweza nisaidia maana sidhani kama utamkuta mtoto omba omba akakusimulia kua BABA AKE ALIULIWA KWASABABU YAO SO ANATESEKA utaacha msaidia,naamini utamsaidia na hata usipomsaidia wewe wapo watakao msaidia.

Ila sio niache wauliwe ili mimi nibaki hai...maisha yatakua useless sasa.
Unachosema ni sahihi, hapa haijazungumzwa kama ni watoto wote hapa anaonekana kuzungumziwa mtoto mmoja, na mimi namaanisha mtoto mmoja that's why nikasema kama ni mtoto mmoja nitaacha auwawe ili nitunze wanaobaki ukijumuisha na mke wangu, siwezi kufa kwa sababu ya mtoto mmoja , kutokufa kwangu hakunitii hatia yoyote kwangu wenye hatia ni wauaji ( kama kifo kitatokana na shambulio)

Jitahidi kujibu kulingana na uhalisia na siyo hisia, kwenye majanga kitu cha kwanza watu hupambana kujiokoa then anafikiria namna ya kuokoa familia zao. Mfano mzuri Ibrahim alipoombwa sadaka ya mwanae hakujitoa yeye kwa ajili ya mwanae jiulize mkuu kwann?
 
I will gladly do it. Sijui kwa nini? Ila mimi hata kitendo cha mwanangu kukohoa usiku kwenye baridi kali kama hii huwa najikuta nalia. Yaani akiumia hata chembe naumia mara Alfu yake
 
Nahitaji nikuoe, naomba unipe process ili kukamilisha mchakato mzima wa kukutoa kwenu mpaka kwangu.
Jaza mafuta kwenye bajaji yako hiyo,, andaa baunsa wawili,,njoo mitaa ya kwetu,,ukiniona nibebeni niingize kwa bajaji mpaka kwako,, tayari unakua ushanioa kimila
 
Jaza mafuta kwenye bajaji yako hiyo,, andaa baunsa wawili,,njoo mitaa ya kwetu,,ukiniona nibebeni niingize kwa bajaji mpaka kwako,, tayari unakua ushanioa kimila
Nashukur sana, ila sasa kwann kuna uhitaji wa mabaunsa? Kwan nikichukua madereva bajaji wenzangu wawili hawatoshi. Au kaka zako ni wakuda sana.
 
Unachosema ni sahihi, hapa haijazungumzwa kama ni watoto wote hapa anaonekana kuzungumziwa mtoto mmoja, na mimi namaanisha mtoto mmoja that's why nikasema kama ni mtoto mmoja nitaacha auwawe ili nitunze wanaobaki ukijumuisha na mke wangu, siwezi kufa kwa sababu ya mtoto mmoja , kutokufa kwangu hakunitii hatia yoyote kwangu wenye hatia ni wauaji ( kama kifo kitatokana na shambulio)

Jitahidi kujibu kulingana na uhalisia na siyo hisia, kwenye majanga kitu cha kwanza watu hupambana kujiokoa then anafikiria namna ya kuokoa familia zao. Mfano mzuri Ibrahim alipoombwa sadaka ya mwanae hakujitoa yeye kwa ajili ya mwanae jiulize mkuu kwann?
Unanishangaza sana unapotoa mfano wa Ibrahim
 
I will gladly do it. Sijui kwa nini? Ila mimi hata kitendo cha mwanangu kukohoa usiku kwenye baridi kali kama hii huwa najikuta nalia. Yaani akiumia hata chembe naumia mara Alfu yake
Ukifa kwaajili yake unadhani hatoumia?
 
I will gladly do it. Sijui kwa nini? Ila mimi hata kitendo cha mwanangu kukohoa usiku kwenye baridi kali kama hii huwa najikuta nalia. Yaani akiumia hata chembe naumia mara Alfu yake
kuna dalili zimejificha kwenye machozi yako,hisia hasi zinakutawala kuna mazingira yatakufanya uweze au ushindwe kumwokoa
 
Back
Top Bottom