Unaweza kuhubiri? njoo tufungue kanisa.

Unaweza kuhubiri? njoo tufungue kanisa.

Mimi najua kuliko kawaida ila nambie kwanza malipo yatakuwaje?[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hiyo huduma ni ya wito mkuu, sio kirahisi hivyo kama unavyodhan, naweza kuwa na uwezo wa kuhubir lakn kama sina wito ndan yangu, ni kaz bure coz taishia njian, kuwa kiongoz wa kiroho kuna principle zake usidhan unaowaona wote wanahubir ukadhan walikurupuka, wingi wa bajaj barabaran haimanishi kuwa bajaji zinauzwa bei rahisi, unaowaona wachungaj leo wamepitia kwenye vyuo vya mafunzo ya biblia, hawakukurupuka na kuanza kujenga makanisa hovyo, hata wingi wa mabaa mitaani kwetu haimaanishi watu wanakurupuka kujenga mabaa, kuna process wanafuata then ndio inakua baa kamili, je huyo unaemchukua unampeleka chuo cha biblia au ndo anaanza kuhubir hapo kanisan kinondon,

My take: endelea kutangaza neno la MUNGU kama ni wito wa MUNGU utawapata tu watakaosaidiana nawe lkn sio kutafuta hivo as if ni kama biashara unatafuta customers
 
Hiyo huduma ni ya wito mkuu, sio kirahisi hivyo kama unavyodhan, naweza kuwa na uwezo wa kuhubir lakn kama sina wito ndan yangu, ni kaz bure coz taishia njian, kuwa kiongoz wa kiroho kuna principle zake usidhan unaowaona wote wanahubir ukadhan walikurupuka, wingi wa bajaj barabaran haimanishi kuwa bajaji zinauzwa bei rahisi, unaowaona wachungaj leo wamepitia kwenye vyuo vya mafunzo ya biblia, hawakukurupuka na kuanza kujenga makanisa hovyo, hata wingi wa mabaa mitaani kwetu haimaanishi watu wanakurupuka kujenga mabaa, kuna process wanafuata then ndio inakua baa kamili, je huyo unaemchukua unampeleka chuo cha biblia au ndo anaanza kuhubir hapo kanisan kinondon,

My take: endelea kutangaza neno la MUNGU kama ni wito wa MUNGU utawapata tu watakaosaidiana nawe lkn sio kutafuta hivo as if ni kama biashara unatafuta customers
baba heading ume ielewa ?? kwani hakuna wahubiri wazuri ambao wajaenda vyuo kumhubir mungu lazima uka someee gooosssh!!;!
 
Hiyo huduma ni ya wito mkuu, sio kirahisi hivyo kama unavyodhan, naweza kuwa na uwezo wa kuhubir lakn kama sina wito ndan yangu, ni kaz bure coz taishia njian, kuwa kiongoz wa kiroho kuna principle zake usidhan unaowaona wote wanahubir ukadhan walikurupuka, wingi wa bajaj barabaran haimanishi kuwa bajaji zinauzwa bei rahisi, unaowaona wachungaj leo wamepitia kwenye vyuo vya mafunzo ya biblia, hawakukurupuka na kuanza kujenga makanisa hovyo, hata wingi wa mabaa mitaani kwetu haimaanishi watu wanakurupuka kujenga mabaa, kuna process wanafuata then ndio inakua baa kamili, je huyo unaemchukua unampeleka chuo cha biblia au ndo anaanza kuhubir hapo kanisan kinondon,

My take: endelea kutangaza neno la MUNGU kama ni wito wa MUNGU utawapata tu watakaosaidiana nawe lkn sio kutafuta hivo as if ni kama biashara unatafuta customers

Pia usisahau pia kuwa mtumishi wa kiroho pia ushirikina usiuache mbali. Bila ushirikina hutafika popote
 
***** shilingi ngapi tutalipana mkuu, sauti yangu ni Bima
 
Back
Top Bottom