unawakumbuka wacheza disco walisumbua enzi hizo?


MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
2,033
Likes
1,453
Points
280
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
2,033 1,453 280
Habari za jioni wana jamvi,naami ijumaa ya Leo ipo shwari.Leo nimeona tujikumbushe kidogo wacheza disco waliwahi kutamba sana enzi hizo kabla ya kuja hiki kizazi cha bongofleva na Si vibaya tukiwataja kwa majina ili kuwapa heshima...
1.BLACK MOSESS(RIP)
2.BOB KASSIM
3.BOSCO COOL J
4.KELLY JOHN
5.ALI BAUCHA
6.DIGA DIGA
7.KID FRASH(RIP)
8.MAX
haya mdau na wewe endelea....na Si vibaya ukataja hata ukumbi ulikokuwa unashuhudia baadhi ya mashindano ya hawa jamaa.
nawakilisha.
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,012
Likes
38
Points
145
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,012 38 145
Je madona wa bongo,tatu tingisha umewasahau?
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,217
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,217 280
Umemsahau SNAKE BOY!!! Alikuwa anatingisha sana tumbo linaondoka kama nyoka!!
 
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,329
Likes
250
Points
180
Age
44
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,329 250 180
Kanda kid wa silent inn
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Habari za jioni wana
jamvi,naami ijumaa ya Leo ipo shwari.Leo nimeona tujikumbushe kidogo
wacheza disco waliwahi kutamba sana enzi hizo kabla ya kuja hiki kizazi
cha bongofleva na Si vibaya tukiwataja kwa majina ili kuwapa heshima...
1.BLACK MOSESS(RIP)
2.BOB KASSIM
3.BOSCO COOL J
4.KELLY JOHN
5.ALI BAUCHA
6.DIGA DIGA
7.KID FRASH(RIP)
8.MAX
haya mdau na wewe endelea....na Si vibaya ukataja hata ukumbi ulikokuwa
unashuhudia baadhi ya mashindano ya hawa jamaa.
nawakilisha.
Kikundi cha Black Foot work, Bob kali,Super Champion,Queen Lisalisa,
 
msumeno

msumeno

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2009
Messages
2,838
Likes
939
Points
280
msumeno

msumeno

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2009
2,838 939 280
Rama best (kigoma)

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
3,924
Likes
5,092
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
3,924 5,092 280
Home boys wa sinza members banza mchafu,jesca ongala,dogodogo kadoda na dancers wengine wa enzi hizo
Digadiga,dogodogo nyamwela,sammy cool,janet jackson R.I.P,
 
Paw

Paw

Content Manager
Staff member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,075
Likes
315
Points
180
Paw

Paw

Content Manager
Staff member
Joined Nov 14, 2010
2,075 315 180
Chino Loketo
 
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Likes
288
Points
180
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 288 180
Huyo MAX wa Tandale Kwa Mtogole si alishakufa huyo?
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Likes
3
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 3 0
UMETAJA UNAO WAKUMBUKA TU LAKINI HAWA WAFUATANO HUJAWAWEKA NA NDIO WALIKUWA WAKALI
1 sammy cool
2 ommy sidney
3 sabba a jackson
4 jimmy to london
5 ommy junior
6 issac truck turner
7 sis phaby
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
10,406
Likes
42,228
Points
280
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
10,406 42,228 280
Habari za jioni wana jamvi,naami ijumaa ya Leo ipo shwari.Leo nimeona tujikumbushe kidogo wacheza disco waliwahi kutamba sana enzi hizo kabla ya kuja hiki kizazi cha bongofleva na Si vibaya tukiwataja kwa majina ili kuwapa heshima...
1.BLACK MOSESS(RIP)
2.BOB KASSIM
3.BOSCO COOL J
4.KELLY JOHN
5.ALI BAUCHA
6.DIGA DIGA
7.KID FRASH(RIP)
8.MAX
haya mdau na wewe endelea....na Si vibaya ukataja hata ukumbi ulikokuwa unashuhudia baadhi ya mashindano ya hawa jamaa.
nawakilisha.
Mussa Simba a.k.a Black Mosess(RIP)~Huyu alikuwa Kiboko!.
 
andate

andate

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
2,654
Likes
24
Points
135
andate

andate

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
2,654 24 135
Habari za jioni wana jamvi,naami ijumaa ya Leo ipo shwari.Leo nimeona tujikumbushe kidogo wacheza disco waliwahi kutamba sana enzi hizo kabla ya kuja hiki kizazi cha bongofleva na Si vibaya tukiwataja kwa majina ili kuwapa heshima...
1.BLACK MOSESS(RIP)
2.BOB KASSIM
3.BOSCO COOL J
4.KELLY JOHN
5.ALI BAUCHA
6.DIGA DIGA
7.KID FRASH(RIP)
8.MAX
haya mdau na wewe endelea....na Si vibaya ukataja hata ukumbi ulikokuwa unashuhudia baadhi ya mashindano ya hawa jamaa.
nawakilisha.
Tito Jackson
Mwinyi Kito
Black Love Satana.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,342
Likes
38,337
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,342 38,337 280
Moris Mpakasi sijui yuko wapi siku hizi
 
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
2,033
Likes
1,453
Points
280
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
2,033 1,453 280
UMETAJA UNAO WAKUMBUKA TU LAKINI HAWA WAFUATANO HUJAWAWEKA NA NDIO WALIKUWA WAKALI
1 sammy cool
2 ommy sidney
3 sabba a jackson
4 jimmy to london
5 ommy junior
6 issac truck turner
7 sis phaby
Kweli mkuu ndio maana niliacha ili wote tuchangie ili mada iwe nzuri
 
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
2,033
Likes
1,453
Points
280
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
2,033 1,453 280
Mussa Simba a.k.a Black Mosess(RIP)~Huyu alikuwa Kiboko!.
Yaani nikiwakumbukaga hawa jamaa simini kama dunia Ile ndio hii ya leo....baadhi ya hawa madansa walikuwa malafiki zangu sana...nilishawahi kuandaa show mmoja ambayo sitokuja kusahau katika maisha yangu ilifanyika RUAHA GALAXY KIMARA huyu black Moses alionyesha maajabu makubwa sana sidhani kama kuna kiumbe atakuja kumfikia huyu jamaa.....Dah! Huzuni sana
 
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
2,033
Likes
1,453
Points
280
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
2,033 1,453 280
Huyu jamaa walikuwa na jamaa yake mmoja hivi anaitwa athuman mitkas walikuwa wanacheza pea kama unakuja unakuta WaPo stejini unaweza) ukasema wote walemavu kumbe mmoja(super con oy)ndie mlemavu.athuman mitkas sasa hivi ni marehemu alikufa kwenye ajali ya mv bukoba.
 
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
2,033
Likes
1,453
Points
280
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
2,033 1,453 280
Home boys wa sinza members banza mchafu,jesca ongala,dogodogo kadoda na dancers wengine wa enzi hizo
Digadiga,dogodogo nyamwela,sammy cool,janet jackson R.I.P,
Mtu asikwambie ilikuwa hatari....ulikuwa mtu unaomba usiku usiishe.....Dah!.....
Wakati umeenda sana
 
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
2,033
Likes
1,453
Points
280
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
2,033 1,453 280
Kanda kid wa silent inn
Noma mkuu jamaa alikuwa anatisha alichukua ubingwa wa disco wa Africa mashariki kwa macho yangu naona pale silent inn
 

Forum statistics

Threads 1,213,464
Members 462,123
Posts 28,478,428