Unataka michango ya harusi halafu unawanywesha watu Juice

Unataka michango ya harusi halafu unawanywesha watu Juice

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Posts
3,711
Reaction score
8,764
Lol!! Nimesikitika sana

Siku hizi hapa Bongo kuna wimbi la vijana wanaooa na kuolewa

Na katika maandalizi yao ya harusi utasikia wanataka michango kiwango ni elfu 50 kwa single na 70 au laki kwa double

Mtu unajipinda kumchangia Jamaa ukiend a kwenye sherehe unaambulia juice ya buku 3 au soda ya jero

Huu si uungwana wewe hata kama unajifanya MTU wa Dini na umetaka michango basi andaa shughuli yako pasipo kuleta mtazamo wa Dini na dhambi kwa mungu,umechangiwa hela basi weka vinywaji vyote watu wafurahie sherehe yako.

Kama wewe MTU wa Dini sana basi huna haja ya kuchangisha funga ndoa kimya kimya mkalale sio kila MTU ni mnywaji wa sayona juice.
IMG_20180929_213211.jpeg
IMG_20180929_212625.jpeg
IMG_20180929_212210.jpeg
 
Mwite mlinzi wa getini hapo mtumeni bia za kutosha nyie tuu kwenye meza yenu muwatamanishe hao wahudhuriaji wengine
Hii nimekumbuka kuna harusi ya mshkaji wetu tuko nae ofisi moja alitufanyia hivyo tukaenda na gari kununua bia zakutosha tukawa tunazigonva taratibu ikaonekana kama tulipendelewa sisi tuu meza yetu kumbe tulijinunulia usiku ule wenyewe basi kila mtu alitamani ahamie meza yetu
 
Cha kushangaza mchungaji anazipiga Bar daily eti kisa ni muumini wake anasema harusiwi kuweka bia kwenye shughuli yake. Jamani acheni unafiki nyie watu. Nimetoka kuchanga laki nzima full misoda na mijuice bora hata wangeweka vitu vya maana kama malta bavaria etc. Sio mirinda chaaaaa
 
Kumbe Mkuu ww sigara kali ni m mama?? Jf mnenishinda tambia mm nilikua najua wewe ni msela yani fresh tu kumbe ni m mama
Njoo nikunyonyeshe dudu ili ujue mi ni mamako au babako anaemtia dudu mamako
 
Kumbe Mkuu ww sigara kali ni m mama?? Jf mnenishinda tambia mm nilikua najua wewe ni msela yani fresh tu kumbe ni m mama
Ha ha haaa muulize vizuri, mbona kama hiyo miguu imepigwa picha na mwingine
 
Njoo nikunyonyeshe dudu ili ujue mi ni mamako au babako anaemtia dudu mamako
sometimes ni bora mtu ujifanye mjinga ili kuepusha shari, Wote sisi ni Jf member mda wingi tunachukiliana kama familia labda nime comment vibaya kwenye thread yako sijatilia maanani sana kunitukana adharani lakini nakubuka kipindi nikiwa teen' babu yangu aliniambia mwanaume wa kweli ni yule anayetumia HEKIMA, Kama hekima yako ndo hiyo sawa mkuu endelea kuwa mkuu lkn najua ipo siku utaja kuwa na hekima na busara, we endelea kula sherere acha mwengine tujiandae kesho kanisani
 
Cha kushangaza mchungaji anazipiga Bar daily eti kisa ni muumini wake anasema harusiwi kuweka bia kwenye shughuli yake. Jamani acheni unafiki nyie watu. Nimetoka kuchanga laki nzima full misoda na mijuice bora hata wangeweka vitu vya maana kama malta bavaria etc. Sio mirinda chaaaaa
Wanabana matumizi ili waezeke kajumba kao jamani
 
hizi harusi porojo tupu, harusi moja nimebaki na kuponi za vinywaji naendea naambiwa vimeisha.

kuanzia sasa ntakuwa babebelea vinywaji kwanza (kuponi zoteee) mambo ya kupata hasara sitaki
 
Njoo nikunyonyeshe dudu ili ujue mi ni mamako au babako anaemtia dudu mamako
Utoto?
Ujinga?
Ulevi?
Unini?aisee jf buana waga haileweki wakati mwingine Sasa ulivyomtukana umepata faida gani amekuuliza vizuri baada ya kuona PICHA ya miguu ya mama nashangaa ulivyomjibu muombe radhi
 
Huyo demu wako hapo anabrowse fb kwa free basics data.
Umeshindwa kumnunulia bundle?
 
mtoa mada unadhani mtaji wa kuanzia maisha watatoa wapi kama sio ndani ya michango yenu..?
tena afadhali mlikunywa soda, ingekuwa ni me nngewapa mafenesi mhangaike nayo,
 
Back
Top Bottom