Unatafuta eneo la kufugia Nguruwe jirani na Dar?

Unatafuta eneo la kufugia Nguruwe jirani na Dar?

Fuga Kisasa

Senior Member
Joined
Jan 16, 2016
Posts
165
Reaction score
91
Shamba zuri sana kwa kufugia kitimoto linakodishwa. Lipo Kibaha Kwa Mathias

Sifa zake; mabanda mawili makubwa yanafaa kwa kufugia nguruwe, kuna store ya chakula cha mifugo, nyumba ya kukaa msimamizi wa shamba, kuna maji ya DAWASA na kisima cha kuvunia maji ya mvua. Picha zipo attached

Ni pazuri sana mtu anayeanza ufugaji, huna haja ya kujenga mabanda wakati unaweza ukaanza kwa kukodi.

Kodi yake ni sh 200,000 kwa mwezi. Kwa maelezo zaidi piga simu 0682578811

20220824_162735.jpg
20220824_163334.jpg
20220824_162902.jpg
20220824_163242.jpg
20220824_163206.jpg
 
Kodi 200k ataanza na nguruwe wangapi ili apate faida na nguruwe wanachukua muda gani hadi kuuzwa?
 
Kama ni shamba lako hongera sana mkuu, ume invest
 
Back
Top Bottom