Unapokuwa Mkoa! Nyumbani Kabisa!


Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,136
Likes
531
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,136 531 280
Wakuu!
Kwa wale wenzangu wanaopataga Udirinki kiasi!
Ukiwa maeneo ya kwenu au ugenini kule vijijini kabisa ambako Bia ni nadra au hakuna kabisa. Je, unapataka Udirinki ya kwenu?
Hapa sizungumzii kupata za kienyeji kwa sababu ya kukosa za kizungu, nazungumzia kudumisha mila na kuwa karibu na uwapendao. Au we ni kati ya wale ambao mmeshajiaminisha kuwa kutumia udirinki wa kienyeji ni ushamba?
Binafsi huwa napataga udirinki hapa nazungumzia...
Kibuku
Komoni
Ulaka
Chivaladya
Nchinjima
Miropo
Mdafu
Kangara
Repherephe
Vigongo
...............
...............
Bila kusahau NIPA kidogo!
Wewe je? Kuwa huru kama nilivyo huru ktk hili.
Karibu tunywe... nionjeshe na za huko kwenu.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Wanzuki
Dushelele
machozi ya simba
unegele
choya
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,085
Likes
684
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,085 684 280
Myakaya!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
Dengelua weeee
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
Dengelua weeee
mbege
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,136
Likes
531
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,136 531 280
Wanzuki <br />
Dushelele<br />
machozi ya simba<br />
unegele<br />
choya
<br />
<br />
Mkuu hiyo ya mwisho nimewahi kugida kule Dom vijijini pale maeneo ya Kikombo katikati ya miaka ya 2000. Ni Wine ya ukweli ati! Siku hizi inapatikana hata hapa Dar ikiwa kisasa zaidi ktk chupa. Pia maeneo hayo wana Udirinki kwa jina Scud (skadi) ni aina flani ya wanzuki, Dah!
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,012
Likes
319
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,012 319 180
Non Alcoholic
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Mkuu hiyo ya mwisho nimewahi kugida kule Dom vijijini pale maeneo ya Kikombo katikati ya miaka ya 2000. Ni Wine ya ukweli ati! Siku hizi inapatikana hata hapa Dar ikiwa kisasa zaidi ktk chupa. Pia maeneo hayo wana Udirinki kwa jina Scud (skadi) ni aina flani ya wanzuki, Dah!
<br />
<br />
kweli mkuu na mimi nilikutana nayo Bihawana, Dodoma. Ni nzuri sana na recommended kwa ajili ya kuongeza damu. Lakini wengine wlikuwa wanaikosea kwa kuweka hamira, unabaki kupumua ushuzi tu.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
wanzuki
 
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
168
Likes
0
Points
0
It is Sur_Plus

It is Sur_Plus

Senior Member
Joined Sep 28, 2010
168 0 0
[QUOTE=Mwita25;2448216]Wanzuki
Dushelele
machozi ya simba

unegele
choya[/QUOTE]
mmmmhhhhh huyu wa kwetu kabisa WANZUKI NA CHIKANDA
 

Forum statistics

Threads 1,213,435
Members 462,123
Posts 28,477,441