Unapoficha historia yako kabla ya mahusiano!

Unapoficha historia yako kabla ya mahusiano!

Inategemea na malengo ya Mahusiano yenu. Na yapo ya kusema na yasiyopaswa kusemwa mwanzoni mwa mahusiano. Inaitwa hekima na Busara. Na wakati upo sahihi wa kuweka bayana kila jambo. Not everything should be disclosed at the beginning or on the end but at the only right time with right reason and right place!
 
Tutafukua baadhi sio yote...mifupa mingine itabidi isifukuliwe
 
Nimejaribu kukuelewa hiki ulichoandika lkn wapi! Labda uedit vzuri
Yaani ni hivi.
Nimewahi kuolewa lakini sikuzaa, sasa Nina mchumba sijui nimwambie lini maake wasio nijua wananiona kama msichana.
Nikimwambia sijui atalipokea vipi.
 
Yaani ni hivi.
Nimewahi kuolewa lakini sikuzaa, sasa Nina mchumba sijui nimwambie lini maake wasio nijua wananiona kama msichana.
Nikimwambia sijui atalipokea vipi.

Je, uliolewa kwa ndoa rasmi? yaani ulitolewa mahali na kukawa na sherehe na mkafunga ndoa kidini/kiserikali? Au mlichukuana tu na kuanza kuishi kama mume na mke?
 
Uzi wa kwanza jf naupinga kwa 110% kuna baadhi ya mambo yakijulikana kabla ya ndoa haki ya nan hupat mke/mme na yakijulikana baada ya ndoa hayana effect maisha yatasonga kama kawa. Mfano mimi nina dada yangu ameolewa na mchaga mbahili kinyama, unajua ubahili? Yan ni katika kiwango cha standarg gauge. Dada yangu mdogo akaapa na nyumban wakamsapot kama hatokuja kuolewa na mchaga labda achanganyikiwe hayo maneno akawa anamwambia kila mwanaume aliekua anamfuata fuata, katika pita pita akapata bf wa kichaga ila jamaa hakua mbahili ila kwa msimamo wa sista na nyumbani yule jamaa hata mlangon kwa wakwe asingekanyaga, ikabidi awe msiri kwanza, Tulikuja kujua baada ya yeye na wazaz wake kuja kutuambia na jamaa sio mbahili hata chembe. Ndo mana mda mwingne nasema haya masuala ya kumbatiza mtu tabia kutokana na kabila lake ndo maana halisi ya uchawi. Haya niambie angeweka mambo yote wazi ungemuoa wewe broo, au shda yako tukose mahali? Ngoja niishie hapo natumia nokia ya batan nisije nikatoka sugu ya vidole bure.
 
Yaani ni hivi.
Nimewahi kuolewa lakini sikuzaa, sasa Nina mchumba sijui nimwambie lini maake wasio nijua wananiona kama msichana.
Nikimwambia sijui atalipokea vipi.

Msingi wa yote ni upendo thabiti kati yenu! Naamini una nafasi ya kumweleza ukweli... Atakuelewa! Angalia timing tuu, kama ni wako ni wako!
 
kinacho nipa raha ke wengi bf hawazidi wa 3-4 sasa mtu ana alisha kuwa na mahusiano na watu 15 ngoma ishakuwa used iyo
 
Ndoa rasmi kabisa ya kidini.
Kwa kuwa ilikuwa rasmi usipomuambia atakuja kusikia mwenyewe na hapo sasa inategemea upendo alionao kwako , anavyokuamini na anavyoijua tabia yako. Kama kila kitu kipo vizuri ataona jambo la kawaida tu.

Je, kwa nini uliachana na mumeo na mliachana kivipi? Hayo maswali tegemea kuulizwa.
 
Back
Top Bottom