Unapoficha historia yako kabla ya mahusiano!

Unapoficha historia yako kabla ya mahusiano!

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Posts
6,662
Reaction score
7,832
Ujue wewe ni jipu tena litatumbuka muda wowote ndani ya mahusiano au baada ya mahusiano kukolea au Ndoa! Kujua historia ya mtu kabla ya kuanza mahusiano ni muhimu sana tena sana......
 
Makaburi ya nini wkt ndiyo kwanza mnaanza msingi wa ghorofa la mapenzi
 
Tutakua tunafukua makaburi mkuu...haina maana...wengine tumepitia vitu vigumu ambavyo hata kwenye kumbukumbu havitakiwi kuwepo...tume format everything yani
Ni muhimu sana ktk kujua mapenzi ya kweli...
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Ujue wewe ni jipu tena litatumbuka muda wowote ndani ya mahusiano au baada ya mahusiano kukolea au Ndoa! Kujua historia ya mtu kabla ya kuanza mahusiano ni muhimu sana tena sana......

Hebu dadavua thread yako mkuu!
 
makaburi huwa yanaleta shida baada mahusiano kunoga.


Kuna maswala ya msingi, una mtoto, uliwahi kuolewa, lkn msururu wa mabf / magf wooote uwajue ili iweje.Wa mwisho kabla yako ndiyo muhim
 
Hebu dadavua thread yako mkuu!
kwa mfano umepata msichana mrembo ila siku za nyuma ailwahi kubakwa,kuachika au kutoa mimba ila akakuficha! umeshamuoa unakuja kupata hiyo story najua lazima utaumia hata km hautojali ila km angekuambia mapema inapunguza makali.
 
Vipo vya kuficha. Kuna mengine lazima yafichwe ili kulinda mahusiano.
Vipi unavyodhani ni muhimu kufichwa? Tatizo ni pale vinapokuja kufichuka maana dunia haina siri
 
People lie to protect those they love......

Kuna mambo yakiwekwa wazi hata mke/mume hupati.
 
Ujue wewe ni jipu tena litatumbuka muda wowote ndani ya mahusiano au baada ya mahusiano kukolea au Ndoa! Kujua historia ya mtu kabla ya kuanza mahusiano ni muhimu sana tena sana......
Kuna mengine ukiyatoa mwanzoni, unaweza mkosa mpenzi.
Mengine magumu kuongea live. Watu wamepitia mengi tena yanayoumiza mno.
 
Yaani nna mchumba nampenda ila naona ngumu kumwambia nilishaolewa kwa kuwa sina mtoto ningekuwa na mtoto labda ingekuwa rahisi.
 
Ujue wewe ni jipu tena litatumbuka muda wowote ndani ya mahusiano au baada ya mahusiano kukolea au Ndoa! Kujua historia ya mtu kabla ya kuanza mahusiano ni muhimu sana tena sana......
Hili jambo mkuu humu utapingwa sana, maana mara nyingi mada au maoni yakigusia jambo hili hupingwa.

Nadhani huofia ule msemo wa 'jasiri haachi asili' kuwa applicable kwao [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Mkuu mbona kama umeuandika huo uzi ukiwa na hasira sana.. huyo jamaa aliyekuficha historia yake lala nae mbele
 
Back
Top Bottom