Unania ya kugombe jimbo lolote 2015 tz kupiti cdm peleka jina lako makao makuu cdm. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unania ya kugombe jimbo lolote 2015 tz kupiti cdm peleka jina lako makao makuu cdm.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, Jun 18, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,103
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wana jf?
    nimeambiwa sasa hili,
    je kisemavyo kichwa cha habar ni sahihi au?
    naomba nifahamishwe na mwenye ukweli huu

    Eti kuwa lengo ni kuwapeleka sasa hivi wote aijalishi ni wangap wameomba jimbo moja kwa wananchi kupitia M4C hili kuteleza 2015

    Peoplesssssss..... power.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,782
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    mimi iramba magharibi nikapambane na kichaa mwigulu
     
  3. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 979
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    Huo ni uzushi
    Makao makuu ya CHADEMA haichagui wabunge,na kipaumbele cha chama kwa sasa si mambo ya ubunge,wa nani ana nia au asiye na nia,bali kuendelea kuwakomboa mamilioni ya maskini wa nchi hii
     
Loading...