Unalijua hili serikalini!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unalijua hili serikalini!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 27, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    unalijua hili
    gari hizi si kwamba ziko garage la hasha ziko kwenye parking ya serikali tena wizarani
    lakini kama ujui
    gari hizi ziko kwenye hesabu za mafuta kila siku pamoja na kuonyesha hali yake ya afya aifai hata kufika ICU

    [​IMG]
     
  2. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du! kwahiyo kuna watu wanakula hesabu ya mafuta hapo?????????????
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mpwa kila siku hayo magari yanawekwa barabarani kinadharia kama hilo la kushoto inajulikana liko tanga sasa hivi kurudi dar na mafuta yameshalipiwa...samahani kama ntawaguza baba zenu jamani ni kodi zetu zinafanya tuhangaike na wazazi wennu hivi
     
  4. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 837
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    mbona namba hazionekani?
     
  6. l

    lemikaoforo Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wafu wapo kwenye pay roll ya serikali,unalishangaa hilo
     
  7. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,101
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Sasa nimeamini nchi hii usipokwiba mali ya umma wewe si Mtanzania na utakufa vibaya kama Nyerere.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Dah ndo tz yetu hii​
     
  9. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mkuu zionekane ili audita azitambue ? no
     
  10. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,101
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Haya mambo yote yanatokea na hawa TAKOKURU na TISS wanafanya kazi gani basi tujue jamani!!!!!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    sasa tutaamini vipi kwamba ni gari za serikali?
     
  12. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Ukweli mtupu! LIKE
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,968
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Tutaijengaje nchi bila kuila kwanza
     
  14. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ili UPELEKE UMBEA MWANTUMU MAHIZA ASHAAWAAMBIA KILA MTU ANAKULA MAHALI PAKE PA KAZI JAMANI
    LUV U TZ
     
Loading...