Therapist 2015 JF-Expert Member Joined Aug 4, 2018 Posts 790 Reaction score 833 Nov 9, 2018 #1 MwanaJF, unakumbuka nn kuhusu hii photo..?
Bilionea kid JF-Expert Member Joined Oct 19, 2018 Posts 581 Reaction score 520 Nov 9, 2018 #2 kpng12 said: Kumbe time ya lunch hii Click to expand... Long time!. Mke wangu alikuwa amejifungu mtoto wangu wa tano
kpng12 said: Kumbe time ya lunch hii Click to expand... Long time!. Mke wangu alikuwa amejifungu mtoto wangu wa tano
Richard irakunda JF-Expert Member Joined Oct 23, 2018 Posts 3,659 Reaction score 4,387 Nov 9, 2018 #3 mama alikuwa ccm damu
pakapori JF-Expert Member Joined Sep 13, 2015 Posts 536 Reaction score 632 Nov 9, 2018 #4 Nilikuwa darasa la 3 nakumbuka ubungo kisiwani nakumbuka
Gonzalo Miguel JF-Expert Member Joined Sep 1, 2018 Posts 850 Reaction score 661 Nov 9, 2018 #5 Yemwe!!!! ni muv iliyo niaharibia Christmas 2003...cku enjoy kabsa pamoja na kupewa vyoda kam vyote....nilkuw natetemeka ad mchana kam npo pekeangu popote pale
Yemwe!!!! ni muv iliyo niaharibia Christmas 2003...cku enjoy kabsa pamoja na kupewa vyoda kam vyote....nilkuw natetemeka ad mchana kam npo pekeangu popote pale
sixlove JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 579 Reaction score 414 Nov 9, 2018 #6 BONGE LA MOVIE, KATIKA BONGO MOVIE MAJINI...........LONG TIME
Just Distinctions JF-Expert Member Joined May 5, 2016 Posts 3,322 Reaction score 6,998 Nov 10, 2018 #7 Hiyo cha mtoto kuna ile kitu iliokuwa inaitwa nsyuka aisee ni shida. #DG
sab JF-Expert Member Joined Jan 25, 2013 Posts 5,744 Reaction score 4,354 Nov 10, 2018 #8 Sikumbuki chochote mimi
carcinoma JF-Expert Member Joined Mar 5, 2017 Posts 5,058 Reaction score 13,852 Nov 10, 2018 #9 Dah ile scene ya shumileta kula moyo mpaka leo 20's kids hawawezi kuelewa
Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member Joined Aug 23, 2010 Posts 8,076 Reaction score 15,057 Nov 10, 2018 #10 Shumileta vs Nsyuka... Ila dizaini damu zilikua nzito kama uji..
Tasbeeh313 JF-Expert Member Joined Oct 16, 2015 Posts 1,917 Reaction score 2,057 Nov 10, 2018 #11 kindevu94 said: Nilikuwa darasa la 3 nakumbuka ubungo kisiwani nakumbuka Click to expand... mkuu tulikuwa pamoja, kipindi kile asee
kindevu94 said: Nilikuwa darasa la 3 nakumbuka ubungo kisiwani nakumbuka Click to expand... mkuu tulikuwa pamoja, kipindi kile asee
pakapori JF-Expert Member Joined Sep 13, 2015 Posts 536 Reaction score 632 Nov 10, 2018 #12 Pr cure said: mkuu tulikuwa pamoja, kipindi kile asee Click to expand... Hahahaaa.., asee ni kitambo sana
Pr cure said: mkuu tulikuwa pamoja, kipindi kile asee Click to expand... Hahahaaa.., asee ni kitambo sana
Tasbeeh313 JF-Expert Member Joined Oct 16, 2015 Posts 1,917 Reaction score 2,057 Nov 10, 2018 #13 Mtu aliye cheza kama Jini nikikutana naye Yani sijui atanambia kilugha gani ili nimuelewe, yani na nisimuogooe, yani naona kama Jini huyu hapa
Mtu aliye cheza kama Jini nikikutana naye Yani sijui atanambia kilugha gani ili nimuelewe, yani na nisimuogooe, yani naona kama Jini huyu hapa
Mgirik JF-Expert Member Joined Apr 27, 2013 Posts 13,286 Reaction score 13,460 Nov 10, 2018 #14 Hii ilinifanya nihame geto nililokuwa nakaa niliamia kwa baba ... Sijui kama inapatkana madukan mpaka sasa
Hii ilinifanya nihame geto nililokuwa nakaa niliamia kwa baba ... Sijui kama inapatkana madukan mpaka sasa