Unajuaje anaumia


Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,395
Likes
14,632
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,395 14,632 280
Sijaelewa bhana, ngoja nikae kimya
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,316
Likes
1,585
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,316 1,585 280
Kama ataonyesha visaa vyovyote vya wivuu
 
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,123
Likes
1,014
Points
280
kkenzki

kkenzki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,123 1,014 280
Ngoja nisaskraibu
 
M

mwalubaduh

Senior Member
Joined
May 31, 2016
Messages
131
Likes
60
Points
45
Age
30
M

mwalubaduh

Senior Member
Joined May 31, 2016
131 60 45
Utamjua tuu...
Kwa sababu hata yeye anaumia
 
MAMNYOKA

MAMNYOKA

Senior Member
Joined
May 24, 2014
Messages
163
Likes
37
Points
45
MAMNYOKA

MAMNYOKA

Senior Member
Joined May 24, 2014
163 37 45
ha ha wengne vchwa maji utappyeza mda tyuuuuuuu ata uoe mzungu iz up to wew
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,761
Likes
1,366
Points
280
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,761 1,366 280
Ngoja nikae kimya tu
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,820
Likes
13,570
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,820 13,570 280
Mwanamke akimwacha mwanaume, baadaye akajua amepata binti mkali(mzuri) zaidi yake anaumia .
Sasa ulitaka tukusaidiaje....
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Mkali kivipi?
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,437
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,437 280
Mwanamke akimwacha mwanaume, baadaye akajua amepata binti mkali(mzuri) zaidi yake anaumia .
Hiyo ipo hata kwako wewe mleta uzi,yaani ukinikimbia halafu nikaokota demu pale kona baa na huyo demu akawa anaishi na mimi,basi nyie wanawake mlivyo na akili za wehu,utajikuta unamchukia huyo demu kiasi uko tayari kumuua.
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Hiyo kawaida sana kinachoumiza ni kama jamaa amechange kimaisha na kipato kimeongezeka then wewe upo na man ambaye kipato chake hakimfikii x then hata life lake n normal tu so ukipata taarifa kwa mtu aliekua akifahamu uhusiano wenu akikwambia kumuhusu jamaa dah karoho kanaumaga kimtindo japo si sana.,maana unakuta mtoa taarifa anakuja na mbwembwe nyingi hatari yan.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,793
Likes
11,616
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,793 11,616 280
Kuumia ni pie, sex baina yenu husababisha mwanamke kurelease endorphin ambayo ni happy feeling/relaxing hormone na kiwango cha furaha kitategemea na jinsi mlivyoshibana. Inapotokea umemuacha mwanamke mliopendana mno basi nae huwa katika stress kali mno zinazoshabihiana tu na kiwango cha furaha sana ambacho alikuwa anapata kipindi mpo pamoja na mnafanya sex!
Hivyo akiwaza tu ile furaha aliokuwa akiipata kipindi mpo wote kwamba imehamia kwa mwanamke mwengine huwa anapata wazimu na anaumia kwa alosto ya endorphin.Hapa wengi hujifariji kwa kujifanya hawajali katika nuru while wanalia sana wakiwa gizani.
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,141
Likes
4,511
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,141 4,511 280
Mwanamke akimwacha mwanaume, baadaye akajua amepata binti mkali(mzuri) zaidi yake anaumia .
Sijui kwa wengine lakini mie hainiumi as long as moyo wangu umeshamshiba na vituko vyake,ampate mkali kupindukia
hua staki hata kujua anafanya nini wala yuko na nanani when am done with am done...
 

Forum statistics

Threads 1,235,270
Members 474,471
Posts 29,216,344