Dr. Ndimu
JF-Expert Member
- Oct 30, 2012
- 717
- 146
Kumekuwapo na malalamiko na vilio miongoni mwa wanandoa kuwa wenzi wao hawanaga pumzi ama wanaharaka, wengine wao wakiona mahakama jaji wao hasubiri hata kusomwe mashtaka ye hapohapo atatema hukumu hata km hajaingia ndani, sa baada ya kutafakari nkakuta kuna habari za namna ya kuchelewa kufunga magoli mana hii ndo mechi pekee mashabiki hawataki magoli ya haraka. Mi ntawapa njia moja nayo ni kutoa mpira nje ya uwanja wa dakika kadhaa utaona maforwad wanarud nyuma then unaingia tena uwanjani.haya wataalam hebu tupeni na zingine,tarud kuwapa za ukweli.