Unahitaji kutengenezewa professional website kwa gharama nafuu sana?

Unahitaji kutengenezewa professional website kwa gharama nafuu sana?

Tumia tu akili ya kawaida, kitu hakiwezi kuwa na watumiaji wengi kama hicho kitu siyo the best. Unajichanganya mwenyewe. Ukiona timu ina washabiki wengi UJUWE HIYO NI TIMU BORA, USIWE KIPOFU MCHANA KWEUPE. HUWEZI KUBEZA JAMII YA WATU MILIONI 6 KWA KULINGANISHA NA WATU ELFU 30. Shughulisha kichwa chako ndugu.

And Toyota is the best car in the world because it has the highest number of users, and nokia torch is the best phone in the world because it has the most sales?, man i wish ungekua karibu nikuchape vibao, sikiliza, between your ears, there's a head, i'm sure it must have some brain in it (however small it may be), use that, maana it seems like you can't think analytically,lets not turn this into another wordpress vs expressionengine debate, ila i'm so sorry for you man. You seem to be a nice guy but your thinking is just off, unanikumbusha kuna "jamaa" alishasema eti wameweza ku-create jobs because there's so many bars, you must come from the same school of thought.
 
Wengi wape. Kama milioni 6 wamechaguwa wp hawawezi kuwa wajinga kwa watu elfu 30 wa ee. Mimi naishia hapa. Nina kazi shambani za kufanya naomba kama utakuwa na swali jingine mimi sitakujibu tena kwani naona hakuna unachokielewa.

ciao.

And Toyota is the best car in the world because it has the highest number of users, and nokia torch is the best phone in the world because it has the most sales?, man i wish ungekua karibu nikuchape vibao, sikiliza, between your ears, there's a head, i'm sure it must have some brain in it (however small it may be), use that, maana it seems like you can't think analytically,lets not turn this into another wordpress vs expressionengine debate, ila i'm so sorry for you man. You seem to be a nice guy but your thinking is just off, unanikumbusha kuna "jamaa" alishasema eti wameweza ku-create jobs because there's so many bars, you must come from the same school of thought.
 
kibongo bongo nani atakulipa milioni kwa ajili ya website? imagine utengeneze website from scratch ikucost atleast a month of hardwork kisha upewe laki mbili? una akili timamu wewe?

hapa unatumia jamiiforums ambayo ni vb, hebu niambie habari ya usalama wa tovuti, website ina online visitors 40k+ afu tumpe mtu kama zech atengeneze sijui custom nini nini from scratch. wataihack na utashangaa, nikwambie zech ni vigumu kuprove uwezo wako kwa maneno tupu. kila mtu anaekuja jukwaa hili na kutamba uwa anaonesha kazi zake...

kuna jamaa alikuja na mayocoo
mwingine akaja na clone.
sasa kuna bwana zech

wewe mayocoo next level kabisa sio ya kuzungumzia kabisa www.mayocoo.com sio jamaa ni mtu mwenye mawazo yake Respect to #MAYOCOO
 
Last edited by a moderator:
The point sio kwamba hapa Tanzania hakuna good designers, ni kwamba i need someone to show me the links to those good designs, i don't mean to be disrespectful to Tanzanian designers, so kama wewe ni mmoja wa good designers sorry dude.

www.mayocoo.com
 
Which ranking are you talking about? what does that ranking try to rank?

Alexa Rank
Jamiiforum.com has 5 years old, it is ranked
#1 ,336,347 in the world, a low rank means that this
website gets lots of visitors.

ndo hi hapa
 
skynet umelewa? au we spam?
 
Last edited by a moderator:
Huyu mujamaa bora angesema most designers wa bongo hawapo serious na kazi tungemuelewa ila issue ya kuponda wenzie wakati anatoa link za kazi za wengine kama vile zakwake anazikusanyia chini ya hard drive yake na siyo kwenye server basi asamehewe bure

As long as cnn wanatumia wordpress its going to remain a good thing for me as long as i will work hard on my html, css and php
 
Huyu mujamaa bora angesema most designers wa bongo hawapo serious na kazi tungemuelewa ila issue ya kuponda wenzie wakati anatoa link za kazi za wengine kama vile zakwake anazikusanyia chini ya hard drive yake na siyo kwenye server basi asamehewe bure

As long as cnn wanatumia wordpress its going to remain a good thing for me as long as i will work hard on my html, css and php

A link to my website is here
Code:
www.dstl.co.tz
if you need to see some of my work just click on the portfolio link
 
A link to my website is here
Code:
www.dstl.co.tz
if you need to see some of my work just click on the portfolio link

uploadfromtaptalk1377366105837.jpg
uploadfromtaptalk1377366135686.jpg
Nimefungua kwenye tablet i couldnt even get to the menu with both orientations, hicho tu ni kikwazo hata hiyo portfolio sijafungua
 
View attachment 108916
View attachment 108918
Nimefungua kwenye tablet i couldnt even get to the menu with both orientations, hicho tu ni kikwazo hata hiyo portfolio sijafungua

So now nimepata navigation kwa kutumia firefox, browser ya kwanza ni chrome and this is how it looks
uploadfromtaptalk1377366650546.jpg

Nenda kwanza kahakikishe navigation yako iko fresh kwenye kila device na browser then urejee.
Shukrani
 
programmer is an art you can't kremu bwana ... hata kama una drag na ku drop unajua unajua tu kama ujui ndo uwaze sasa kucomment za wanaojua
 
So now nimepata navigation kwa kutumia firefox, browser ya kwanza ni chrome and this is how it looks
View attachment 108920

Nenda kwanza kahakikishe navigation yako iko fresh kwenye kila device na browser then urejee.
Shukrani

duu una muda wakutosha hadi screenshots umetupia we nomaaa ila unafanya yako nayeye kafanya yake nani mkali
 
So now nimepata navigation kwa kutumia firefox, browser ya kwanza ni chrome and this is how it looksView attachment 108920Nenda kwanza kahakikishe navigation yako iko fresh kwenye kila device na browser then urejee.Shukrani
The site looks fine on my phone and ipad, i don't know what the problem is (on your side), but i will try to check if there's any, try reloading again because the way i see it, its probably that all the css haven't been properly loaded that's why its displaying funny but a link to the portfolio page is here
Code:
http://dstl.co.tz/our-work/
 
Back
Top Bottom