Unafuta Vyuo Vikuu kwa kuutafuta Ubora upi?

Unafuta Vyuo Vikuu kwa kuutafuta Ubora upi?

Dawa so kufuta Bali wavisaidie kuwa na ubora unaotakiwa. UDOM vipi, itapona?
 
Badala ya kupunguza ama kuondoa matatizo Serikali inaongeza tatizo.
Naanza kupatapicha ya kupungua kwa wanafunzi wanaotarajia kujiunga na chuo kikuu 2017/2018.
 
NDALICHAKO NA VYUO HEWA
Hivi tcu ilikuwa wapi hadi tuwe na vyuo hewa namna hii?
 
halafu sasa akishafuta na kuchkua hao wasomi kuwapeleka vyuo vngne ndo watakuwa wamefanya nin sasa? si ndo kuendlea kuua elimu mana huko wataenda watajazana pia italeta changamot nyingne y ubora.aje na mawaz mazur kuboresha elimu na si kuvifuta vyuo
 
Serikali inaendelea na kuuzunguka mbuyu. Yaani inazidi kuzunguka tatizo badala ya kulitatua. Na sababu kubwa ni kwamba inazunguka kwa sababu yenyewe ndiyo ilivisajili, lakini leo inavifuta.

Wizara ya Elimu inayopaswa kuwa madhubuti inachezewa tena kama hivi. Unafuta vyuo kwa sababu havitoi elimu inayofaa, je wewe unatoa elimu bora?

Mimi ninachoona hapa ni kuzunguka mbuyu tu. Hakuna kitakachofanyika bali ni kuzunguka kama ndege aliye kwenye 'cage'.

Toeni Elimu bora ili mtoe vitu bora!
kuna chuo kinaitwa Bagamoyo university ni matatizo bora kitumbuliwe tu
 
Mama ndalichako naomba ufute vyuo ambavyo havina sifa maana vinazalisha watu ambao haeleweki kabisa.

Pia ni bora tukawa na vyuo vichache ambavyo vikitoa product za kweli walioiva vilivyo na wenye maadili mazuri na siyo kutoa wasomi wezi.
hilo alishaliongea kuwa wakati wanavisajili vilikuwa na sifa ila vimeteleza wapi naye hajui
 
Back
Top Bottom