Unafiki wa Viongozi wa Tanzania... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unafiki wa Viongozi wa Tanzania...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bushbaby, Jun 14, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unafiki....jpg

    Ona unafiki wa Viongozi wa Tanzania, sio mara ya kwanza kuona Pinda,..wakuu wa Wilaya...waalimu wakuu... wakipanda miti huku ametandikiwa kanga...mikeka...ili wasichafuke (eti ni wasafi sana) sasa kwa sababu wenzetu wakiamua kufanya jambo huwa wanamaanisha eti na pinda anajidai hana shida kukanyaga udongo.. na kushi vumbi.... kisa yupo na mzungu.... huu ni upuuzi!!!
     
  2. p

    pat john JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami kwenye taarifa ya habari nikaliona. Nikashangaa taulo haipo. Vingozi wetu Mmmmmmm!!!!!!!!!!
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unafiki mtupu mkuu..... I hate it.....
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    teheteheeeee, siku zao za kufanya huo unafki zinahesabika!!!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Wasanii tu,wanapitisha siku basi.
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    hata bustani yangu ni nzuri kuliko hii........
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    si unafiki huu bali ni UJUHA. Unajua viongozi wetu wanajifanya Miungu watu na ndo maana nchi za Kiafrica zimewekwa mikononi mwa familia za watu wachache wasio na akili na hakuna maendeleo.
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,259
    Trophy Points: 280
    :A S cry:ukija kuangalia hesabu huo uchochoro wanaopanda mti!
    hesabuyake waweza kukuta milion 10.i hate magamba
    in all ways yaani ni full magumash:der:
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,320
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pinda mkulima ahitaji kanga...
     
Loading...