Unafiki-ri wa waandishi

Unafiki-ri wa waandishi

Chum Chang

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
999
Reaction score
272
[SUP] Kamanda+Liberatus+Bar;ow.jpgmjadala.JPG
Walitoa kauri ya kuwasusa maafande kwa kuto toa habari zinazowahusu
Leo Mjengwa blog,Michuzi pamoja na Jiachie wamewaweka maasimu wao
Je ni unafiki-ri au ndio sitaki nataka yao?
R I P Mwangosi
Waandishi wachemsha tena kila news ni mauaji ya Kamanda wa Polis auwawa mjini Mwanza,Jamani vp zile kauli zao washa zisahau?Maneno yawe na vitendo [/SUP]
 
Wote wanafikiri kwa kutumia matumbo. Njaa ni kitu kibaya kuliko unacho ogopa.

Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums.
 
Hao si waandishi habari bali ni viandishi habari.
 
Nani kakuambia kuwa maggid na michuzi ni waandishi wa habari??

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
swedish-journalists.jpg
Mpiga picha na muandishi wa Kiswidi waliokutwa na makosa nchini Ethiopia na kufungwa jela
Kwa ushirikiano wa waandishi wa habari na serikali yao ya uko Uswidi waliweza kuwapigania na kuwatoa jela
kilicho watoa ni ushirikiano sio kingine
MKIWA WA MOJA MSISALITIANE LEO YEYE KESHO WEWE
​
 
Back
Top Bottom