Una biashara ama kampuni yako inaelekea kufa? Tuwasiliane tuiokoe isife

TheDealer

JF-Expert Member
Nov 19, 2012
2,430
1,250
Hii ni nyingine tena baada ya ile ya idea!

Kama una biashara yako timamu ama kampuni yako timamu lakini inaelekea kufa kutokana na kushindwa kuiendesha, basi naomba tuwasiliane tufanye jambo la maana la kuiokoa biashara ama kampuni yako isife!

Tuwasiliane mapema iwezekanavyo kabla biashara haijaenda icu na kugharimu nguvu nyingi kwa ajili ya kuinusuru!

Tuwasiliane kupitia hapa: ideamakini at gmail dot com

Ahsanteni sana!!!!!!
 

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Aug 2, 2013
3,136
2,000
IPTL vp wana kashfa ya mabilioni muda si mrefu itakufa, nenda wahi haraka utapata ulaji wa maana pale mkuu!
 

Kizzy Wizzy

JF-Expert Member
Aug 2, 2013
3,136
2,000
Hii ni nyingine tena baada ya ile ya idea!

Kama una biashara yako timamu ama kampuni yako timamu lakini inaelekea kufa kutokana na kushindwa kuiendesha, basi naomba tuwasiliane tufanye jambo la maana la kuiokoa biashara ama kampuni yako isife!

Tuwasiliane mapema iwezekanavyo kabla biashara haijaenda icu na kugharimu nguvu nyingi kwa ajili ya kuinusuru!

Tuwasiliane kupitia hapa: ideamakini at gmail dot com

Ahsanteni sana!!!!!!
Mkuu mi nna ka idea kangu lakini ni ka May next year vp tunaweza kuwasiliana?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom