UN yahusishwa na madawa ya kulevya... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UN yahusishwa na madawa ya kulevya...

Discussion in 'International Forum' started by ngoshwe, Jun 7, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    HII Teknologia ya uhalifu balaa..

    #!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,510
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu Ngoshwe,

    Ni wapi sasa ambapo UN imehusishwa na madawa ya kulevya? Hapa ninachokiona mimi ni kwamba kuna watu wamejaribu kutumia jina la UN kusafirisha madawa ya kulevya na si kwamba UN inahusika na madawa hayo.

    Tiba
     
  3. bona

    bona JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,797
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    sio suala la kujaza thread tu nas post, be realistic
     
Loading...