Umuhimu wa kuwa na busha

Umuhimu wa kuwa na busha

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2018
Posts
763
Reaction score
381
Si kila Ugonjwa una upande wa ubaya tu, nje ya mabaya, pia Busha lina Faida zake, Moja Mwenye Busha anakuwa na joto Kali Mara 78 zaidi ya mtu wa kawaida.

Pili,Busha Ufanya kazi ya kumpiga piga Mwanmke kule chini na Hivyo kumkojolesha mapema.
Tatu, Mwenye Busha Usimamisha Uume Mara 4 zaidi ya mtu wa Kawaida.

#Si kila ugonjwa Una pande ya ubaya Tu.
Busha Hoyeeeeeeee
 
Mtoa mada atakuwa na busha si bure sasa kaamua kujifariji.
Subiri wenye mabusha na wapenda mabusha watakuja nadhani wapo njiani.
 
Mambo mengine ni kufarijiana tu,,endeleeni kupeana faraja nyie wenye vitenesi
 
Mwenye busha hata weza kula mke wa mtu.... awezi kukimbia pindi atakapo fumaniwa[emoji41]
tapatalk_1544266636863.gif
 
Busha linasababishwa na nini haswa?
 
Back
Top Bottom