Umri wa kumkanya mtoto kwa bakora

Umri wa kumkanya mtoto kwa bakora

6321

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Posts
649
Reaction score
1,123
Kuanzia umri gani wa mtoto ni sahihi kuanza kuchapa akikosea?

Natanguliza shukurani
 
Huwezi kumchapa bakora Moja kwa Moja.

Kuna strategy nyingi hasa sisi kina mama. Sasa pale initial strategies zinapofeli ndo bakora zinaanzaga regardless of age.

Wewe tu na ukaidi wako.

Strategy ya kwanza ni kukata jicho flani linalozidishaga mapigo ya moyo.....hii tunatumuaga wageni wakiwepo
 
Kuanzia umri gani wa mtoto ni sahihi kuanza kuchapa akikosea?

Natanguliza shukurani
Chini ya 18.. Lkn bakora ni hatuua ya mwisho baada ya kuona dharau zimezid ,ukimuonya Mara 2 au 3... Maana utamfanya awe sugu.
 
Back
Top Bottom