Umri umefika, nahitaji mume mcha mungu



ungekua unakubali kuja huku nlikoajiriwa mie ningekubali,, tena ungepata na kazi hukuhuku
 
Mimi nakutaka ila pesa sina na elimu sina digree ila namuogipa mungu sijawahi kuzini vipi na wewe hujawahi kua na kibustani lakini Mimi so MTU wa kanda ya Ziwa natikea visiwa vya wapenanao
 

Mimi nipo TAYARI.Elimu yangu ni kidato cha nne(4)nimeajirikiwa,makazi yangu nipo Bariadi,Simiyu
 
still too young my dear 24!!!! unafoundation yoyote ya maisha? unakimbilia wapi? kuna dada zako wapo 30's wanakaribia menopause hao ndio wanatakiwa kuumiza kichwa, umri saahihi kwa wewe ukifika 26,27... we will support you promise
 
Mkuu unataka umnawe na umchovye weeeeeee thn uondoke zako.... Nakuona the way u sound

!
!
anko huu mchango wako ulitakiwa kuja pm..................looooh ushampeperusha tena hayaaaaaa. hahahahahahahaha:angry:
 
usijali, ipo siku utampata alieumbwa kwa ajili yako
 
Biashara matangazo, tupe sababu ya kwann tusiwafuate tunaonana nao ana kwa ana tukufuate wewe wa maandishi.
 
Wanaume wa ukweli wapoooooo sema nyinyi mnautayari wa tamaa sio nafisi ndo maana wengi kwenye ndoa wamevumunda
 
Mmeshakula ujana mmetumika huko mkiona umri unakimbia ndio mnaanza kudai mume mcha Mungu,wakati mmeshatika huko.dadeki!..
 
Mkuu ungeturahishia na kapicha tukuthaminishe isije ikawa wewe ni bibi bomba!
 
Aya ngoja waje mwaya..all the best Ila najiuliza makanisa yote ya mwanza hamna mpaka uje huku?
So ulitaraj akazunguke makanisa yoooote ya mwanza akijitangaza .... you can't be so serious
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…