Umri umefika, nahitaji mume mcha mungu


Kwan huna taarifa kuwa wanaume Wa dar wanaogopa panya road?
 
Wakati mpo chuoni mnajifanya hamtaki wanachuo wenzenu kisa hawana pesa mnatoka na mababu.mkimaliza chuo ndio mnajua kutafuta wa kuwaoa.
Asilimia kubwa ya wanawake wanaotafuta wanaume kwenye maharusi,mitandao ya kijamii au makazini,vyuoni walikuwa wanabadilisha wanaume kama Nguo.nakumbuka wife material karibu wote huwa wanamaliza na wachumba wa kueleweka
 
Mbona 24 bado sana....bado una nafasi ya kuchagua anaekonga nyoyo yako.
 
Unataka wanaume waliotishwa na panya road wakae pembeni??
 
huyu mtoto wa kwetu kabisa MUNJEBWE,jamani ambao hawajaoa muoeni huyu mtoto ni mzuri
 

Kuna ka ukweli fulani....
 

WACHA WE,,,,,,,HUJATAJA NA UMRI WA HUYO UNAEMUITAJI KTK VIGEZO VYAKO,,,,SISI ABOVE 34YRS hatuna nafasi au,,,,,NA JE NA SISI WA DAR HATUNA NAFASI KTK VIGEZO VYAKO
 

Mi nipo hapa, ni pm tuone tutafikia wapi.Tukielewana itakuwa poa.Just pm
 

IFRS umekuna, umegusa na ukafunika!!!
Chuo ni ulimwengu uliopoteza direction ya wengi kimahusiano in particular!!!
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…