Umri sahihi wa kuwa na mtoto

Umri sahihi wa kuwa na mtoto

sembo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Posts
4,350
Reaction score
3,451
Wadau wa MMU, naomba mnisaidie hili, Kwa kijana wa kiume ni umri gani sahihi wa kuwa na mtoto? Na vipi kwa mabinti?
 
Kama una kipato cha kueleweka ni miaka 21 na kwa msichana ni 18, kwa sababu utafiti unaonyesha watoto wanauzaliwa na wazazi wenye umri mkubwa wanakuwa hawana akili au kuwa matahira chukua hatua.
Una umri gani. Ogopa usije ukaitwa babu na mtoto wa kumzaa mwenyewe.
 
kwa Tanzania,

hakuna umri sahihi kwa sababu mkulu karuhusu wapewe mimba kwa sababu ni uherehere wao..
 
Kama una kipato cha kueleweka ni miaka 21 na kwa msichana ni 18, kwa sababu utafiti unaonyesha watoto wanauzaliwa na umri kubwa wanakuwa hawana akili au kuwa matahira chukua hatua.
Una umri gani. Ogopa usije ukaitwa babu na mtoto wa kumzaa mwenyewe.

miaka 30, alafu bado nakua nakua na uoga wa kua na mtoto, hii imekaaje?
 
Umri wako unafaa kwani umesha barehe na huyo mwenza wako kama ameshavunja beseni tafuteni mtoto.

Wadau wa MMU, naomba mnisaidie hili, Kwa kijana wa kiume ni umri gani sahihi wa kuwa na mtoto? Na vipi kwa mabinti?
 
haha.. za kusingiziwa huwa hazikosi
 
kwa Tanzania,

hakuna umri sahihi kwa sababu mkulu karuhusu wapewe mimba kwa sababu ni uherehere wao..

hivi jamaa hakuseme huo uherehere wetu tuuanze na umri gani?
 
inabidi hii katiba yetu wanayozozania bungeni, iligusie hili pia.
 
dogo zaa mapema ukimaliza unatafuta umate mate.....
 
Umri wa kuweza kumhudumia mtoto ili kuepuka watoto wa Mitaani
 
Back
Top Bottom