Umri halisi/ukomo wa mwanamke kuzaa


S

Sadagada

Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
76
Likes
6
Points
15
S

Sadagada

Member
Joined Dec 9, 2011
76 6 15
Heshima kwenu Madaktari, naomba kujua ukomo wa umri wa mwanamke kuzaa.

Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 33. Nimekuwa na uhusiano na mabinti wa umri chini yangu ila wamekuwa wakiniacha kwa sababu ambayo ipo nje ya uwezo wangu kuirekebisha.

Kutokana na mimi kuwa na hamu ya kuitwa baba,nimebahatika kupata mwanamke mwenye umri wa miaka 43 ambaye amesema yupo tayari nizae nae.

Naomba kujua kama jambo hili linawezekana haswa kwa mtoto atakayezaliwa kama atakuwa na afya njema.

Ni matumaini yangu kujibiwa vyema na waheshimiwa Madaktari.

Ahsanteni.
 
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,830
Likes
1,176
Points
280
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,830 1,176 280
ile ni kama photocopy mashine!mwanamke anaweza kuzeeka sura but akaproduce mtoto genious kinoma!-nmejibu kimtaa mtaa.

ngoja waje wanataaluma watwambie!
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,758
Likes
7,078
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,758 7,078 280
Nadhani ndio muda wenyewe wa kikomo huo,ila waweza pita pia.
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,433
Likes
3,210
Points
280
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,433 3,210 280
anaweza kuzaa. . . but anahitaji uangalizi mzuri kipindi chote cha ujauzito
 
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
3,376
Likes
1,148
Points
280
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
3,376 1,148 280
45 to 50 kutegemeana na afya na physioligical changes za kwenda mwezini.
Note: mama yako anaweza kuwa na majibu sahihi
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
Sorry kama vile sijaelewa ....eti wewe una 33 yeye ana 43 years.??...Sasa hapo nani ni mume nani ni mke..???
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 6,456 280
Anazaa tu...
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
890
Likes
265
Points
80
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
890 265 80
miaka 45 mwisho kwa aliyekuwa anazaa tayari.kama hakuwahi kuzaa hata mara moja hiyo 43 ni hatari sana kwake, akapime na kupata ushauri wa daktari kwanza
 
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,813
Likes
1,554
Points
280
Adolph hitler jr

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,813 1,554 280
45 to 50...hapo ndo ukomo...
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
7,986
Likes
5,325
Points
280
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
7,986 5,325 280
hapo piga kikauzu tu kusafisha rungu, usitegemee kichanga
 
D

durant

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
229
Likes
141
Points
60
D

durant

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2016
229 141 60
hapo itabidi uwafatilie waliofanya research zao ,japo kiutaratibu mwanamke akifikisha kuanzia 4#+, japo inategemea na mazingira(hapo kuna vitu vingi mno) aliyokuwa nayo.
 
F

freddy1974

Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
61
Likes
25
Points
15
Age
45
F

freddy1974

Member
Joined Dec 21, 2016
61 25 15
45 mpaka 50. Kama hakuwahi kupata mtoto hapo kabla hapo kupata mtoto na huyo Mama chansi ni ndogo sana. But nendeni hospitalini mkapimwe nyote wawili kisha baada ya vipimo vya uzazi ndio mtapata jibu.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,964
Likes
126,386
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,964 126,386 280
Kama wote mna afya njema basi hakuna tatizo Mkuu, kila la heri.

Heshima kwenu Madaktari, naomba kujua ukomo wa umri wa mwanamke kuzaa.

Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 33. Nimekuwa na uhusiano na mabinti wa umri chini yangu ila wamekuwa wakiniacha kwa sababu ambayo ipo nje ya uwezo wangu kuirekebisha.

Kutokana na mimi kuwa na hamu ya kuitwa baba,nimebahatika kupata mwanamke mwenye umri wa miaka 43 ambaye amesema yupo tayari nizae nae.

Naomba kujua kama jambo hili linawezekana haswa kwa mtoto atakayezaliwa kama atakuwa na afya njema.

Ni matumaini yangu kujibiwa vyema na waheshimiwa Madaktari.

Ahsanteni.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,864
Likes
98,158
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,864 98,158 280
Heshima kwenu Madaktari, naomba kujua ukomo wa umri wa mwanamke kuzaa.

Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 33. Nimekuwa na uhusiano na mabinti wa umri chini yangu ila wamekuwa wakiniacha kwa sababu ambayo ipo nje ya uwezo wangu kuirekebisha.

Kutokana na mimi kuwa na hamu ya kuitwa baba,nimebahatika kupata mwanamke mwenye umri wa miaka 43 ambaye amesema yupo tayari nizae nae.

Naomba kujua kama jambo hili linawezekana haswa kwa mtoto atakayezaliwa kama atakuwa na afya njema.

Ni matumaini yangu kujibiwa vyema na waheshimiwa Madaktari.

Ahsanteni.
Kuna dada mwaka 2015 alipata twins wa kike na wa kiume katika umri wa 49 yaani ali conserve akiwa 48, madaktari walimpa somo watoto wanaweza kuzaliwa na downing syndrome, watoto wametoka fresh, na ilikuwa natural birth.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,964
Likes
126,386
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,964 126,386 280
Mie naona kama bi dada ana afya nzuri anakula vizuri basi anapunguza sana hili la down syndrome. Siku hizi katika nchi nyingi duniani wanawake wanachelewa sana kupata watoto kutokana na kutaka kujipatia elimu ya juu na kujiweka sawa kwenye ajira. Hivyo wengi wanaanza kupata watoto mid 35 na kuendelea wengi wanajaaliwa kupata watoto wenye afya njema.

Kuna dada mwaka 2015 alipata twins wa kike na wa kiume katika umri wa 49 yaani ali conserve akiwa 48, madaktari walimpa somo watoto wanaweza kuzaliwa na downing syndrome, watoto wametoka fresh, na ilikuwa natural birth.
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,172
Likes
1,095
Points
280
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,172 1,095 280
Monopose inaanza miaka 40 na kuendelea.Uwezo wa mayai kuzalishwa huanza na miaka 40,hivyo uwezekano wa kupata mtoto kwa mwanamke ni mdogo.
Na endapo mwanamke ataweza kuzaa na umri mkubwa kwa maana kuanzia miaka 40 kunauwezekano mtoto akawa na mapungufu ya cell mwilini.
Hivyo ni vema wanawake wakachukua tahadhari mapema katika suala la uzazi,ila kwa mwanaume madhara ya uzazi uzeeni siyo makubwa kwani inachotakiwa tu ni mbegu za mwanaume kuwa na uwezo wa kutunga mimba.
NB: Ukomo wa kuona siku kwa mwanamke(Menstruation Period/cycle) huanzia miaka 40 hivyo ni vigumu urutubishaji kufanyika kwaajili ya utungaji mimba maana hakuna mayai tena na kama yatakuwepo uwezekano ni mkubwa kwa mtoto aliyezaliwa kuwa na mapungufu ktk cell za mwili kwani kuna kiwango cha cell zinahitajika kuzalishwa na mwanamke na mwanaume ili mtoto kupatikana au utingaji wa mimba.
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,172
Likes
1,095
Points
280
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,172 1,095 280
*Monopose= Menopause
 
bruno twemanye

bruno twemanye

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
804
Likes
373
Points
80
bruno twemanye

bruno twemanye

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
804 373 80
Safii sana kwa wachangiaji,, nakuomba uwe makin na matapelii wa mjin wanaotumia kisingzio cha mimba kutapeli mtu,,,,, 43 yrs uwezekano wa kupata mtoto aliyekamilika ni mdogo sana,, mean matatzo mbalimbali kipnd cha mimba hadi kujifungua,,, Ombi tafuta umri chin ya 40 '' ila kama kiuchumi yusmart go on
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,571
Likes
2,332
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,571 2,332 280
Heshima kwenu Madaktari, naomba kujua ukomo wa umri wa mwanamke kuzaa.

Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 33. Nimekuwa na uhusiano na mabinti wa umri chini yangu ila wamekuwa wakiniacha kwa sababu ambayo ipo nje ya uwezo wangu kuirekebisha.

Kutokana na mimi kuwa na hamu ya kuitwa baba,nimebahatika kupata mwanamke mwenye umri wa miaka 43 ambaye amesema yupo tayari nizae nae.

Naomba kujua kama jambo hili linawezekana haswa kwa mtoto atakayezaliwa kama atakuwa na afya njema.

Ni matumaini yangu kujibiwa vyema na waheshimiwa Madaktari.

Ahsanteni.
. ANA ZAA TU HUYO
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217