Umri gani?


eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
148
Likes
4
Points
35
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined Jun 24, 2011
148 4 35
Hivi ni umri gan mwanaume anaweza kuwa serious kwenye mahusiano na akaweza kutulia na wewe msichana?Na msichana ukamuamin kuwa he is serious with you?
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,664
Likes
28
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,664 28 145
Me i think issue sio umri...... may be kuonesha yupo serious ni pale anapojitambulisha, kulipa mahari (kama ni muhimu) and then ikafuatiwa na kiapo......hapo ni utimilifu wa kuonesha kuwa someone is serious with you... nasisitiza kiapo kwani sometimes watu wameishia njiani katika stage mojawapo kwa sababu mbali mbbali ikiwemo lack of seriousness!!
 
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
148
Likes
4
Points
35
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined Jun 24, 2011
148 4 35
Me i think issue sio umri...... may be kuonesha yupo serious ni pale anapojitambulisha, kulipa mahari (kama ni muhimu) and then ikafuatiwa na kiapo......hapo ni utimilifu wa kuonesha kuwa someone is serious with you... nasisitiza kiapo kwani sometimes watu wameishia njiani katika stage mojawapo kwa sababu mbali mbbali ikiwemo lack of seriousness!!
Ni kweli mkuu na inawezekana kweli akafanya kiapo lakin mwisho wa siku akashindwa kutekeleza au akafanya kwa kua anataka kukuonyesha kama yuko serious.........
lakin kuna umri ukifika no mata wat,vitendo tu vitakuonyesha huko serious na umri wako ni wa kawaida tu mi ndo kinaponichangay kuwa who is serious,?
anaoonyesha vitendo kwamba he is serious with u ,mwenye umri mkubwa wa kuoa,au anaetoa kiapo then hakuna utekelezaji au ili kukuridhisha?
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
uelewa wa mtu na umakini .. haijarishi umri na pia patner atakaekuwa nae
 
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
148
Likes
4
Points
35
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined Jun 24, 2011
148 4 35
okey,so hata kama ana umri mdog,lakin ni muelewa na ni makini yuko sahihi kuoa?
lakin wat if akawa navyo hivi na bado anaonyesha matendo ambayo yanakufanya usimwamini kuwa ni adult na anania na wewe?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Kwangu mimi mwanamme akifikisha 30 ndio naona akili yake ina akili katika mahusiano.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,666
Likes
43,641
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,666 43,641 280
Once again...the phenomenon of love!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Kuna watu wako below 25 but ni wanaume kwa maana zote

na kuna watu wako above 40....utasema ndo wamebalehe juzi lol
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,306
Likes
1,804
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,306 1,804 280
Kuwa au kutokuwa serious ni tabia ya mtu. Sitaongelea tabia inatoka wapi maana ni topic by itself.

Mwanaume aliyetulia anaweza kuwa serious hata akiwa na 20 years; kwani wanaume wa hivyo hawana tabia ya kudanganya wasichana; when they say I love you, they mean it.


Ila wale players hata akifika 50 hawezi kuwa serious iwe kaoa au single.

Mimi ni mmoja ya wale wasio amini kuwa umri ukienda watu wanatulia; eti 'mtoto akikua ataacha'
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Kwa upande wangu umri hauwezi kuonesha userious wa mtu kwenye relation,hope utashi wa mtu ndio unamatter,utakuta mwingine ni zaidi ya 30s lkn wala hajajitambua na hata hajui lini na nani atamuoa anaruka ruka hovyo!na wengine wa 20s hata ukimckiliza mipango yake inaeleweka na anakua na relation iliyocmama!
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Hapo hoja ya umri haishiki maji,,anaweza akawa kijana mdogo lakini yuko very firm kwenye mahusiano,na anaweza akawa mzee wa kutosha tu lakini bonge la tapeli wa mapenzi
 

Forum statistics

Threads 1,214,371
Members 462,668
Posts 28,510,352