Umoja wa mataifa:ISIS inasaidiwa na Israel

Umoja wa mataifa:ISIS inasaidiwa na Israel

Status
Not open for further replies.
ISIS wanafuata mafundisho haya kwenye Quran, ndio maana waliwaambia wasio waislam kuwa watawaua au wawalipishe kodi. Walitumia msitari huu kwenye Quran

Sura 9:29

Piganeni na wasio muamini Mwenyezi Mungu wala Siku ya Mwisho, wala hawaharimishi alivyo harimisha Mwenyezi Mungu na Mtume, wala hawashiki Dini ya Haki, miongoni mwa walio pewa Kitabu, mpaka watoe kodi kwa khiari yao, hali wamet'ii

Kapumbu is Talking now!
Everyone please remain silence.

Teh teh teh teh!

No Professor on planet will ever come to educate a Sperm bank!

That ain't gon happ'n dog!

Knock urself out now kapumbu!
 
According to your conspiracy theory.
Hizi theory ukihoji utaambiwa ni siri lakini mhusika si part ua wana siri.

Ngoja nikuoneshe kuwa ninachosema ni sahihi…
Punjab una ushahidi unaoweza kuutetea kiwa ISIS ni zao la hao wahusika?

Teh teh teh teh!

Hii dunia ina vituko!
Sasa we unasema Hizi ni Conspiracy theories! At the same time you ask for PROOF!

Sasa km mtu ataweza Kukupa ushahidi Hio bado itakuwa Conspiracy theory?

We Km unataka kujua msimamo wa Muandishi USILETE HIZO Techniques za Praised and bullshit at the same time'
We uliza swali Upate Kusomeshwa.

ISIS ni Zao La WEST alondside JEWISH STATE pure and Simple.

Hivi KTK Historia Umeshawahi kuona KUNDI LA Kigaidi LA WAARABU likatumia ENGLISH alphabetical LETTERS ktk Jina Lao?

IS - ISLAMIC STATE! Does that sound ARABIC TO YOU?

Think miss. Think.
Usiwe km yule hambugiki Kakende mfuko wa Kuhifadhi mbegu za kiume.
 
Last edited by a moderator:
Punjab how did you know all these conspirancies? what's source of your information and why should we trust it?

You dont have to Trust any of these you called conspiracies!

all you need to do is to read and understand the messages behind it and then try to compare with the one you know and then make a decision with open mind and open heart.

Otherwise you will always being drugged all over the place.
 
Makafir hawaamini kama mungu yupo

Huyo Kakende ni mmoja wapo.
Anaabudu mtu ambae anakubali kabisa kuwa alishawahi kuzaliwa na kufa.
Halafu anasema kuna Mungu

Ukafiri Kaazi kweli kweli.
 
Last edited by a moderator:
Pathetic
1. Israel inatibu majeruhi wa vita.indiscriminately. mwenye ushahidi tofauti auweke. Na mbona hili wameweka wazi?
2. Mimi ni msomaji mzuri wa Haaretz, wangekuwa Tanzania wangeshafungwa na si kulifungia tu. Wale jamaa ni wahaini tu.
3. Israel haiwezi ruhusu silaha zitoke Syria au kwingineko kwenda kwa adui wake kama Hezbollah au Hamas.

Ukisoma hilo andiko liko biased against Israel. UN hata siwachukilii serious. Kama wameweza kuwaondoa M23 wanashindwaje kuwaondoa ISIS wanaoua mamia ya watu kwa mpigo? Badala yake wako bize na blah blah yadda yadda!

UN is a joke! Haaretz is laughable!
This "report" belongs to the dust bin

Wewe na hao wenzako ambao ni Israel sympathisers hakuna mtu atawaambia kitu ambacho kinaonyesha Ushenzi na au uharamia wa wairaeli mkakubali .

Mnapinga MANENO Ya UN na OTHER International N.g.os sisi tutakuwezesha Kukubali?

Kasome Ripoti ya Red cross wanasema nini kuhusu majeruhi wa ISIL.

Nenda kasome Ripot ya UNHCR Utapata kugunguka kichwa kidogo.

Telaviv ilitangazwa kuwa ni GAY CAPITAL OF THE WORLD lkn wengi wenu mnapinga. Hali ya kuwa WAYAHUDI WENYEWE WANAKUBALI.

Inaonekana nyie wayahudi weusi wa mbeya na ununio. mnaipenda sana Israel kuliko wenyewe.

Hatari sana hii.😂😂😃
 
ISIS wanafuata mafundisho haya kwenye Quran, ndio maana waliwaambia wasio waislam kuwa watawaua au wawalipishe kodi. Walitumia msitari huu kwenye Quran

Sura 9:29

Piganeni na wasio muamini Mwenyezi Mungu wala Siku ya Mwisho, wala hawaharimishi alivyo harimisha Mwenyezi Mungu na Mtume, wala hawashiki Dini ya Haki, miongoni mwa walio pewa Kitabu, mpaka watoe kodi kwa khiari yao, hali wamet'ii

Hivi We kapumbu unajidanganya ni mmoja wa walw waliopewa KITABU?

We HUNA KITABU kapumbu!

We una Menu ya KUBAKIA WATOTO! Na Kuulia Watu.

Kitabu cha kutoka kwa MUNGU kitaje neno (MAPUMBU) wazi wazi kabisaa bila aibu?
Hebu soma hapa uone vile watu walivyo wahuni wa hii Menu ya kubakia.

Mambo ya walawi 21:

20-au aliye na kijongo, au aliye kibeti, au aliye na kilema cha jichoni, au aliye na upele, au mwenye buba, au aliyevunjika MAPUMBU.

21-mtu awaye yote wa kizazi cha Haruni kuhani aliye na kilema asikaribie kuzisongeza sadaka za Bwana kwa njia ya moto; ana kilema huyo asikaribie kusongeza chakula cha Mungu wake.-

Yaani hapo Hio Menu yako inasema mmoja wa watu WALIOLAANIWA na MUNGU ni wale Vilema Wote na ALIYEVUNJIKA MAPUMBU.

Na hata ukiwa na UPELE we pia ni Laana. Sasa we upele ulivyojaa makalioni laana ngapi unazo wewe!

Sasa hivi tuseme Wewe ulikuwa mzima wa afya.
Babako mzee MAKENDE akakwambi we PUMBU! hebu pandilia mapapai hapo juu. Wewe ukaparamia mpapai halafu Ukateleza ukaanguakia jiwe na PUMBU LAKO likavunjika! Kwa mujibu wa BIBILIA we Tayari UNA LAANA na Ndio maana Ukaitwa Kakende!

Hicho kikiwa ni kitabu cha Mungu Mi nahamia Mars au Jupiter. Bora nikafie japo njiani.
 
Last edited by a moderator:
Hivi We kapumbu unajidanganya ni mmoja wa walw waliopewa KITABU?

We HUNA KITABU kapumbu!

We una Menu ya KUBAKIA WATOTO! Na Kuulia Watu.

Kitabu cha kutoka kwa MUNGU kitaje neno (MAPUMBU) wazi wazi kabisaa bila aibu?
Hebu soma hapa uone vile watu walivyo wahuni wa hii Menu ya kubakia.

Mambo ya walawi 21:

20-au aliye na kijongo, au aliye kibeti, au aliye na kilema cha jichoni, au aliye na upele, au mwenye buba, au aliyevunjika MAPUMBU.

21-mtu awaye yote wa kizazi cha Haruni kuhani aliye na kilema asikaribie kuzisongeza sadaka za Bwana kwa njia ya moto; ana kilema huyo asikaribie kusongeza chakula cha Mungu wake.-

Yaani hapo Hio Menu yako inasema mmoja wa watu WALIOLAANIWA na MUNGU ni wale Vilema Wote na ALIYEVUNJIKA MAPUMBU.

Na hata ukiwa na UPELE we pia ni Laana. Sasa we upele ulivyojaa makalioni laana ngapi unazo wewe!

Sasa hivi tuseme Wewe ulikuwa mzima wa afya.
Babako mzee MAKENDE akakwambi we PUMBU! hebu pandilia mapapai hapo juu. Wewe ukaparamia mpapai halafu Ukateleza ukaanguakia jiwe na PUMBU LAKO likavunjika! Kwa mujibu wa BIBILIA we Tayari UNA LAANA na Ndio maana Ukaitwa Kakende!

Hicho kikiwa ni kitabu cha Mungu Mi nahamia Mars au Jupiter. Bora nikafie japo njiani.

Mkuu Kahtaan we ni mwisho wa Matatizo.., ntakupm Mkuu unipe hili darsa!!!
 
Last edited by a moderator:
Ndo kusema wakristo hawatumiwi?,marekani na mataifa washirika hawakutumiwa na israel kupigana vita irag 2003 ama kule afaghanistan?.
wenyewe wayahudi wana kauli mbiu,''by deception thou shall wage wars''.
hebu search uone wapi wanatumika zaidi ya wapi.

Sisemi wakristo tu maana wayahudi sio wakristo
Katika dini zote waislam wamekua wepesi sana kutumika kwa imani yao kwa kupitia mgongo wa jihad
 
ISIS wanafuata mafundisho haya kwenye Quran, ndio maana waliwaambia wasio waislam kuwa watawaua au wawalipishe kodi. Walitumia msitari huu kwenye Quran

Sura 9:29

Piganeni na wasio muamini Mwenyezi Mungu wala Siku ya Mwisho, wala hawaharimishi alivyo harimisha Mwenyezi Mungu na Mtume, wala hawashiki Dini ya Haki, miongoni mwa walio pewa Kitabu, mpaka watoe kodi kwa khiari yao, hali wamet'ii

Kweli mkuu kwenye mji wa Monsul nchn Iraq,IS waliwapa masharti kwa wale wasiokuwa waislam kwanza walipe kodi ili waendelee kuish,pili waslim wawe waislam lasivyo wanauwawa ,na hizi sheria zote unazikuta zipo kwenye quraan,watu wanapokuja hapa kuanza kuilalamikia Israel wanakimbia source ya mauwaji yanayotokea kila siku,IS ndio wanaofuata uislam harisi kwa kufuata mafundisho yaliyopo kwenye Quraan.
 
Hivi We kapumbu unajidanganya ni mmoja wa walw waliopewa KITABU?

We HUNA KITABU kapumbu!

Hizo habari zako za agano la Kale huwa siangaiki nazo sana. Pia hata kama waliopewa kitabu (Bible) hakuna tatizo maana Yesu alisema injili ihubiriwe kwa mataifa yote

Umewahi kujiuliza kwani Quran ina hamlisha kuuawa kwa Wakristo/waliopewa kitabu?
Hiyo ni evidence kwamba Yule mpinga Kristo alietajwa kwenye bible ndio huyo mnaemuabudu. Ndio maana utaona mpinga Kristo kila wakati anatofautiana na Mafunzo ya Yesu-Hizo ndio dalili za mpinga Kristo

Yesu anasema wapendendeni adui zenu na kuwaombea, lakini mpinga Kristo anasema waueni ikibidi watoe kodi
Yesu anasema hakuna alie mwema isipokuwa Mungu, lakini mpinga Kristo anajiita mwema na kuwaita wenzie KAFIR
Yesu anasema kati yenu alie msafi amponde huyu mama mawe, lakini mpinga Kristo anaponda wanawake mawe
Yesu anasema msilipize ovu kwa ovu, wala msilipize visasi, lakini mpinga Kristo analipiza kisasi mpaka leo

Pia Yesu aliutaadharisha ulimwengu juu ya ujio wa Nabii fake, akasema mtamtambua kwa matendo ya wafuasi wake, akasema uwezi kuvuna zabibu kwenye mchomgoma.

Sasa matendo ya wafuasi wake kama akina AL SHAABAB, BOKO HARAM nk tunayaona

Yesu alisema watawaueni wakidhani wanamuudumia Mungu, sasa tayari tunaona watu wanajitoa Muhanga na kuua wakidhani wanamuudumia Mungu.

NB: Nabii yeyote baada ya Yesu ni fake, Yesu alitabiliwa kuja tangu enzi za kale, aliitwa Mesiah (Annointed), Yesu alikuja kuweka mambo yote sawa. Ukitazama Nabii yeyote ambae anaweza kutokea baada ya Yesu hana jipya, sana sana ni kudanganya watu mpaka wajitoe mihanga na kuua watu kwa visasi.
 
Kweli mkuu kwenye mji wa Monsul nchn Iraq,IS waliwapa masharti kwa wale wasiokuwa waislam kwanza walipe kodi ili waendelee kuish,pili waslim wawe waislam lasivyo wanauwawa ,na hizi sheria zote unazikuta zipo kwenye quraan,watu wanapokuja hapa kuanza kuilalamikia Israel wanakimbia source ya mauwaji yanayotokea kila siku,IS ndio wanaofuata uislam harisi kwa kufuata mafundisho yaliyopo kwenye Quraan.

Hawa watu wanajitoa ufahamu, tayari wamechanganyikiwa kiasi kwamba wanapingana na matendo yaliyoagizwa na Quran, wako gizani sasa wanaisingizia Marekani na Izrael. Lakini ukisoma BIBLE utaona haya yote ni kutimiza unabii wa SUPER JESUS
 
Kweli mkuu kwenye mji wa Monsul nchn Iraq,IS waliwapa masharti kwa wale wasiokuwa waislam kwanza walipe kodi ili waendelee kuish,pili waslim wawe waislam lasivyo wanauwawa ,na hizi sheria zote unazikuta zipo kwenye quraan,watu wanapokuja hapa kuanza kuilalamikia Israel wanakimbia source ya mauwaji yanayotokea kila siku,IS ndio wanaofuata uislam harisi kwa kufuata mafundisho yaliyopo kwenye Quraan.

By cherry picking some verses and quoting what befits your Islamophobic mindset going in defense or entering the state of denial it is the sign that you guys are so blinded or you dont want to swallow the truth that this is the report by the Top World Body THE UN.
 
Hizo habari zako za agano la Kale huwa siangaiki nazo sana. Pia hata kama waliopewa kitabu (Bible) hakuna tatizo maana Yesu alisema injili ihubiriwe kwa mataifa yote

Umewahi kujiuliza kwani Quran ina hamlisha kuuawa kwa Wakristo/waliopewa kitabu?
Hiyo ni evidence kwamba Yule mpinga Kristo alietajwa kwenye bible ndio huyo mnaemuabudu. Ndio maana utaona mpinga Kristo kila wakati anatofautiana na Mafunzo ya Yesu-Hizo ndio dalili za mpinga Kristo

Yesu anasema wapendendeni adui zenu na kuwaombea, lakini mpinga Kristo anasema waueni ikibidi watoe kodi
Yesu anasema hakuna alie mwema isipokuwa Mungu, lakini mpinga Kristo anajiita mwema na kuwaita wenzie KAFIR
Yesu anasema kati yenu alie msafi amponde huyu mama mawe, lakini mpinga Kristo anaponda wanawake mawe
Yesu anasema msilipize ovu kwa ovu, wala msilipize visasi, lakini mpinga Kristo analipiza kisasi mpaka leo

Pia Yesu aliutaadharisha ulimwengu juu ya ujio wa Nabii fake, akasema mtamtambua kwa matendo ya wafuasi wake, akasema uwezi kuvuna zabibu kwenye mchomgoma.

Sasa matendo ya wafuasi wake kama akina AL SHAABAB, BOKO HARAM nk tunayaona

Yesu alisema watawaueni wakidhani wanamuudumia Mungu, sasa tayari tunaona watu wanajitoa Muhanga na kuua wakidhani wanamuudumia Mungu.

NB: Nabii yeyote baada ya Yesu ni fake, Yesu alitabiliwa kuja tangu enzi za kale, aliitwa Mesiah (Annointed), Yesu alikuja kuweka mambo yote sawa. Ukitazama Nabii yeyote ambae anaweza kutokea baada ya Yesu hana jipya, sana sana ni kudanganya watu mpaka wajitoe mihanga na kuua watu kwa visasi.

Alaa kumbe....na kina nabii mwingira kakobe joshua buberwa kumbe ma feki ....
Na Paulo mkuu naye?
 
By cherry picking some verses and quoting what befits your Islamophobic mindset going in defense or entering the state of denial it is the sign that you guys are so blinded or you dont want to swallow the truth that this is the report by the Top World Body THE UN.

I did'nt copy any verses from quran,what happed in Mosul everyone knowz and the same thing took place in Kenya,they separate Christians from Muslim and they butched them,are you goin to blame Israel for this also?the problem is not Israel,the problem is in Kuran,all those murders follows what quran teaches,there so many hatred verses towards unbelivers,the only solution is reformation of the book,just show me one verse in Quran which speak about love against non-believers,if you managed to show me,from today i l be muslim
 
Bahati mbaya hiyo tv umeipata juzi juzi tu na unasubiri habari ziwe filtered na marekani bila kushirikisha ubongo wako, huwezi kuelewa chochote kuhusu ukweli wa jambo lolote, na ndio mwisho wake obama anakwambia uwe shoga tu

Sawa kabisa mkuu. watu wanashindwa ku process information as if ni watoto wa darasa la kwanza.
At least unafanya hata juhudi kutufahamisha hapa jamvini kuwa kinachotoka vinywani mwa watu au vilivyoko kwenye media tuviangalie kwa makini.
 
Kafiri ni mtu ka wewe usijua hata majina ya waungwana.
Huyo loGO ni babu yako au?

Na Unawasifu WAGALATIA kwa Kuua Wasema haki?
Unajiita Chuma wakati hata chupi ya mwanamke Ina afadhali.

Nyie makafiri Wakati wenu utafika tu! Kachemka mume wenu Obama nyie wake wa mwisho mtashindikana?

Kaa mkao wa kupakuliwa ugali! Vijana wanakuja na sahani wakupakuweni vizuri huko

Nyie si mmezoea kupakuliwa ndo maana amvai chupi mnapoenda kumpiga mawe shetani kwenye kile kimondo kilichodondoka....
Magaidi nyie mmeshashindwa mmebaki kunyolewa wavuzi ya makalio...mi naona Obama kama anawakuna vinena tu kisa ndugu yenu..
Wakati utafika lini we utakuwepo....kwani Africa ya Kati ilikuwaje mpaka mkaanza kuomba hifadhi kwakuchomekwa vidole makalion....vita ni vita mura ooohhh
We unajipa moyo ukifa unaenda kula bikra 70...maisha yanaishia hapa hapa Ku.....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom