UMEYA MOROGORO: CCM wapigana ngwala...................


Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,613
Likes
610,864
Points
280

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,613 610,864 280
CCM Morogoro yachafua hewa


na Mwandishi wetu, Morogoro


amka2.gif
CHAMA cha Mapinduzi (CCM) wilaya ya Morogoro mjini, kimelalamikiwa kwa kuwahujumu baadhi ya wagombea wa nafasi ya umeya na Unaibu Meya kwa kile kinachodaiwa kuwafanyia kampeni za waziwazi wagombea wawili wanaowataka wao. Wakizungumza na Tanzania Daima kwa sharti la kutotajwa majina yao kwa nyakati tofauti, baadhi ya madiwani hao wamedai kuwa wamekuwa wakiitwa na vigogo wa wilaya na kupewa misimamo ya mtu gani anayefaa kuwa Meya wa mji huo.
Viongozi hao ambao wanadaiwa kuwapigia debe watu wao ni pamoja na vigogo wawili wa wilaya hiyo ambao majina yao kwa sasa, yamehifadhiwa.
Wanaodaiwa kupigiwa debe katika kinyang’anyiri hicho ni pamoja na diwani wa kata mbili za mjini hapa ambao majina yao pia yanahifadhiwa.
“Hawa watu wanaharibu sana chama mwanzoni walikuja na njia ya kuleta ukabila kwa kushirikiana na kikundi cha kabila la Waruguru cha Manispaa ya Morogoro kijulikanacho kama Twimanye…..
“CCM mkoa nao umekuwa ukifumbia macho mambo hayo, sio kama hawayaoni wanayaona sana, na baadhi ya viongozi wa mkoa wamekuwa wakishiriki kuhakikisha jambo wanalolitaka viongozi hao wa wilaya linafanikiwa,” alisema mmoja wao.
Walisema hali hiyo inawatia mashaka na kuwaondolea imani na viongozi hao na kumwomba Rais Jakaya Kikwete kuwachukulia hatua viongozi hao wenye lengo la kuiharibu CCM.
Madiwani hao waliiambia Tanzania Daima Jumatano kuwa viongozi hao walikuwa wakifanya hayo, huku wakitumia jina la Rais Kikwete kwamba ametoa baraka kwa madiwani hao kushinda.
Uteuzi wa umeya na unaibu meya ndani ya CCM, unatarajiwa kufanyika leo ambapo majina wagombea wa nafasi hizo, baada ya kupatikana yatapelekwa kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa Morogoro kwa ajili ya kupigiwa kura na Baraza la Madiwani.
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,613
Likes
610,864
Points
280

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,613 610,864 280
"Hawa watu wanaharibu sana chama mwanzoni walikuja na njia ya kuleta ukabila kwa kushirikiana na kikundi cha kabila la Waruguru cha Manispaa ya Morogoro kijulikanacho kama Twimanye…..
"CCM mkoa nao umekuwa ukifumbia macho mambo hayo, sio kama hawayaoni wanayaona sana, na baadhi ya viongozi wa mkoa wamekuwa wakishiriki kuhakikisha jambo wanalolitaka viongozi hao wa wilaya linafanikiwa," alisema mmoja wao.
Tatizo la CCM ni mageuzi ya shingo upande.....................hivi yale mageuzi ya kuwashirikisha wanachama katika kuwapigia kura ya maoni wagombea ubunge kwa nini hawakuyasogeza hadi hapa?
 

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Inategemea ni lengo gani linawaongoza kwa wakati huo. Ule ulikuwa mkakati maalum wa Makamba ambao kwa upande wa madiwani hana maslahi nao sana. Ndivyo mambo yalivyo
 

Forum statistics

Threads 1,204,702
Members 457,411
Posts 28,167,240