Umewahi kuwa dilemma?

Mkwe...

Wewe itisha glass yako ya wine! Waache wagombane mwisho waatamua iweje..

Alafu wape muda! Rafiki yako atabaki kuwa rafiki yako bila kujali udhaifu wako...

Yote uliyokaa kimya ni nia ya kujenga..! Ko na sasa hivi kaa kimya muda utaamua .

Ukijifanya unataka favour uside na mmoja kuomba msamaha inakula kwako.
 
πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™πŸ™
 
Ulistahili kubakwa kabisa na kupigwa mapacha

Shuba miti
 
Ndo ukome sasa [emoji16][emoji16][emoji16][emoji1727][emoji1727][emoji1727][emoji1727][emoji1734][emoji1734]
 
Kesu ndogo Sana hii kwa muelewa
 
Kumbe unavifurushi namna hii!!..πŸ˜‚πŸ˜‚
Haya iliishaje kabla sijaanza kukuambia makosa yako..
 
Unalalamika nini?si ulikubali kuwanafiki?acha ulaimiwe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…