Umeshawahi ku-share mpenzi mmoja na rafiki yako?

Umeshawahi ku-share mpenzi mmoja na rafiki yako?

Grau

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Posts
4,828
Reaction score
4,740
Wana MMU nmekuja na maada mezani.

Kuna manzi mmoja nilipewa namba na rafiki yangu nilkuwa nashida anielekeze kitu, nkamtafuta tukaonana ili anisaidie na baada yakuonana nae demu akawa ni mzuri nikaingiza swagga zangu akaeleweka baada ya siku nkamwambia rafiki yangu kuwa yule demu nmemtongoza, kumbe na rafiki yangu nae anakula papuchi hapo lakini hakutaka kuniambia.

Baada ya siku kadhaa hivi demu nikamuita getto nikamla papuchi, rafiki yang akagundua nimemla akaanza kumtumia dem SMS za ajabu.

Baadae kidogo ananitumia na mimi huyo dem nmemla sana tu. Na mimi nkamuulza kwanini hukuniambia? Mi huwa sipend nishee dem mmoja na rafiki yang, yaani kiukweli bora ungeniambia mi nkaachana naye. Hiyo ni sahii wana MMU? [emoji26][emoji26][emoji26][emoji26] coz rafiki yang yeye anajiona okay.
 
[emoji848]
tapatalk_1535649651911.jpeg


Time is a drug. Too much of it kills you
 
Hiyo ipo sana,kuna mmoja hadi leo tunamkula ila anadhania sisi hatujuani
Tatzo rafk yang mpuuzi namwambia yule dem kaja gheto bila kujua nayeye amemkula et jamaa linampgia dem linamwambia kuwa jana nmekuona ulkuw kwa rafk yang siutoto huo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamaa yangu alikua anamgonhea Dem wake gheto kwangu,siku jamaa kasafiri, Dem kaaga kwao kaja kulala, he? Nikashangaa hawakuwasiliana, dem saa nne anagonga, kumfungulia ananiulizia jamaa yake nkamwamhia kwani hakukuaga? Anasema aliniambia nije tulalw hapa wewe umetoka.

Dem akagoma kuondoka, kilichofuata ni kujimwambafy naye tu till moniee.
 
Wana MMU nmekuja na maada mezani.

Kuna manzi mmoja nilipewa namba na rafiki yangu nilkuwa nashida anielekeze kitu, nkamtafuta tukaonana ili anisaidie na baada yakuonana nae demu akawa ni mzuri nikaingiza swagga zangu akaeleweka baada ya siku nkamwambia rafiki yangu kuwa yule demu nmemtongoza, kumbe na rafiki yangu nae anakula papuchi hapo lakini hakutaka kuniambia.

Baada ya siku kadhaa hivi demu nikamuita getto nikamla papuchi, rafiki yang akagundua nimemla akaanza kumtumia dem sms za ajabu.

Baadae kidogo ananitumia na mimi huyo dem nmemla sana tu. Na mimi nkamuulza kwanini hukuniambia? Mi huwa sipend nishee dem mmoja na rafiki yang, yaani kiukweli bora ungeniambia mi nkaachana naye. Hiyo ni sahii wana MMU? [emoji26][emoji26][emoji26][emoji26] coz rafk yang yeye anajiona okay.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wengine wameshea mpaka kitanda. Gemu inapigwa siku moja na sehemu moja
 
Back
Top Bottom