Umenipata Msiba!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umenipata Msiba!!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Kigarama, Oct 17, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimezamishwa kinani, kwenye lindi la huzuni,
    pakushika sipaoni, mwenzenu ni simanzini,
    Nina uchungu moyoni,limenikuta jamani,
    Umenipata msiba.

    Mwana kukuza nyumbani, na vyuoni masomoni,
    Nikamfunza kanuni, za kuishi maishani,
    Za kuheshimu jirani, na wakubwa majiani,
    Ametoweka.

    Kama mvuke wa chai, mwanangu amenihini,
    umemtoka uhai, sijui nifanye nini,
    Leo mfu siyo hai, amelala kitandani,
    Kifo kimemzingira.

    Nyumba yote ni vilio, waja hawasikizani,
    Alikuwa kimbilio, la kwangu na majirani,
    Kweli mola atakalo, hutokea dunia,
    Mwanangu nakulilia.

    Najipangusa machozi, ni mkiwa wa wakiwa,
    Lilikuwa pandikizi, mwenye tabia muruwa,
    Leo hii hajiwezi, hakuna analotambuwa
    Umenipata msiba!!
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    dah kumbe shairi!!
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nilistuka niliposoma title kumbe mpoto yuko kazini, kazi nzuri hata hivyo!
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ciello na nitonye nimefiwa kweli na mtoto mwenye miaka 30. sisi wengine kila kitu cha hisia kinaelezeka vizuri kwa ushairi!! Kwani na sisi washairi hatufiwi kama wanamuziki ambao wao hutumia muziki kuelezea hisia zao?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mkuu Kigarama pole sana ndiyo njia hiyo!samahani pia nilidhan ni shairi haikuwa lengo langu kukudhihaki.Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ameen!! ndiyo njia yetu sisi sote yeye katangulia sisi tuko nyuma yake!!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pole sana Kigarama! Ila kwa wale watani watafikiri ni shairi.

    Pole sana kwenye kipindi hiki kigumu na MUNGU ampe mwenetu Mwanga wa MILELE!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,956
    Likes Received: 9,815
    Trophy Points: 280
    Pole sana
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mkuu pole sana Mungu akupe nguvu kwenye kipindi hiki kigumu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 718
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    R.I.P Mwanetu!
     
  11. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,494
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,416
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    pole mkuu.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,129
    Likes Received: 4,005
    Trophy Points: 280
    Pole sana. msiba uko wapi mkuu.
     
  15. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,103
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kiongozi Kigarama,Pole sana mwanajamvi mwenzetu.
    Mtoto wa miaka 30 hakika ulimlea kwa upendo na kujitoa kwingi.
    Mungu akufariji na akupe nguvu ya kustahimili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Pole sana member mwenzetu.
    Allah atamrehemu marehemu.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,862
    Likes Received: 14,476
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa miaka 30? Si mchezo.

    Shkamoo Kigarama na pole sana kwa pigo hili kubwa. Mungu akutie nguvu na akupe moyo wa subira.

    Bwana ametoa, Bwana ametwaa..... Jina lake na lihimidiwe.

    RIP kijana wetu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Pole kwa msiba
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Na mimi niamkie.
    Me Kingwangwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...