Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme umekuwa siasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TOWNSEND, Oct 26, 2011.

  1. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ni juzi tu wzr wa giza alisema megawat zimeongezeka kwenye grid ila cha ajabu mimi nipo sengerema toka juzi umeme unakatika na kurudi kama taa za disco kilicho nisukuma kuandika hili ni kutaka kujua ni nchi nzima au ni huku tuuu.....yule mdada wa tannesco hawaja sema lolote
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Mh mbona imekuchukua muda mrefu kujua kwamba umeme ni politics?mi niko mtwara huku haukatiki, mi nadhani ni kwenu tu sengerema huko!!
     
  3. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Naona sasa wameamua wawe wanazima kwa maeneo kwa muda mrefu (siku)na sio masaa tena kwani itakuwa rahisi kidogo kueleweka wakisingizia matransfoma yanayohudumia eneo husika yameungua.
     
  4. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    serikali ya JK is soooooo booooring sijui anaweza nini huyu mtu kazi kuoa tuuuu..
     
  5. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,249
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    co kwenu 2 hata huku kwe2 wanakata hivyo hivyo(kimara-dar) hata leo hii wameshakata mara1 na kurudisha.
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    NaJIULZA SANA,hIVI NI HASARA KIAWI GANI TUNAPATA KWA AJILI YAUKOSEFU WA UMEME,JE NI WATU WANGAPI WANAPOTEZA MAISHA MAHOSIPATALINI KWA AJILI YA UKOSEFU WA UMEME,JE NI WANGAPI WAMEPOTEZA AJIRA ZAO KWA AJILI YA MGAO WA UMEME!UMEME TANZANIA NI ZAIDI YA SIASA!NAHISI NI MALI YA MTU BINAFSI ANAYEWEZA FANYAANAVYOTAKA YEYE!
     
  7. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tafsiri rahisi ya siasa ni kufikisha huduma muhimu kwa jamii. Huduma hizo ni afya, elimu, umeme, barabara, maji, nk. Ndio maana wakati wa kampeni wanasiasa wetu hujinadi jinsi gani watashughulikia masuala hayo. Kwa hiyo basi Bw TOWNSEND - Umeme ni siasa, sio jana sio leo - ni siku zote. Shida ni siasa gani? - 'Siasa porojo', kama walizopigiwa watu wa Igunga au 'Siasa maslahi kwa watu' kama wanavyonufaika watu wa Karatu.
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,767
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    jamaa atakua anaweza ngoma za kwao hapo bagamoyo tu
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndo unajua!~
     
Loading...