Umeliona hili kwenye mtandao wa kijamii hasa Facebook

Umeliona hili kwenye mtandao wa kijamii hasa Facebook

Think2

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
3,078
Reaction score
5,983
Kule FB wamesafisha hutaona comment za no reform no election tena ni mwendo wakujisifia tu. Ukiposti maswala ya no reform no election unafutwa chapu sana. Sasa kampeni mnafanya ili mshindane na matawi yenu kweli.

Just wastage of money and time, unaendaje kwenye uchaguzi ilhali chama cha upinzani umekipiga ban.

Hilo chopa ni lenu ccm au mnatumia mali za umma? Eti tumesafisha vyama pinzani tumebaki kijani🤣🤣🤣

Daah hii sesemu bn🤣

Kampeni zenyewe hakuna hoja za msingi kupoteza muda tu na kututimlia vumbi tu na hilo choppa.
 
Kule fb wamesafisha hutaona comment za no reform no election tena ni mwendo wakujisifia tu
Ukiposti maswala ya no reform no election unafutwa chapu sana
Sasa kampeni mnafanya ili mshindane na matawi yenu kweli🤣🤣🤣
Just wastage of money and time unaendaje kwenye uchaguzi ilhali chama ch upinzani umekipiga ban🤣
Hilo chopa ni lenu ccm au mnatumia mali za umma ??
Eti tumesafisha vyama pinzani tumebaki kijani🤣🤣🤣
Daah hii sesemu bn🤣
Kampeni zenyewe hkn hoja za msingi kupoteza muda tu na kututimlia vumbi tu na hilo choppa la JWTZ
Taratibu mkuu
 
Back
Top Bottom