Umedanganya wangapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umedanganya wangapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jewel, Dec 23, 2011.

  1. Jewel

    Jewel Senior Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    KUNA mdau kanitumia hii, isome, ni kweli?
    Mapenzi ni kitu kisichodumu kwa muda mrefu (do not last longer or is something temporary).
    Ni kwa sababu ya mapenzi (?) leo upo na uliyenaye na unajihisi ndiyo umefika.
    Huenda baada ya muda utaachana na huyo na baada ya muda fulani utapata mwingine na utamsahau kabisa huyu uliyenaye sasa ambaye unahisi bila yeye dunia haikaliki.

    Kuwa mweli katika nafsi yako, jiulize, tangu ulipoanza kuchakachua miaka ileeeh, ni wangapi umewaambia unawapenda kwa dhati lakini sasa haupo nao?
    Umewadanganya wangapi kwa kuwatamkia maneno kama vile honey, sweetie, my love, baby, mahabuba, ma shababi, la aziz , nikinywa maji nakuona, sipati usingizi bila wewe, ukiniacha nitajiua n.k lakini leo yako wapi?

    Kwa mtazamo wangu, mapenzi ni kama siasa (politics) zinazokaribiana na ukweli.
    Licha ya kwamba binadamu anahitaji kupenda na kupendwa tusijisahau.

     
  2. M

    Malova JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 775
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 35
    hii ni tabia tu ya mtu sikweli kwamba wengi wako hivyo. ukizoea kunywa pombe utahitaji unywe nyingi zaidi na iana nyingi zaidi
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,006
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    sijawahi kudanganya.... mie uongo kwangu mwiko

    nilipokuwa na ex nilikuwa na hisia juu yake, nilimpenda penzi lilipochuja na kuisha nilimwambia ukweli sikufeel kama mwanzo kila mtu akatafuta ustaarabu wake, kwa hiyo hakuna uongo hapoo..........
    .
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    true...mapenzi siku hizi isanii tuu..maneno matamu kunogesha story tuu
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Saba kwa huu mwaka.
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Kudanganyaaa...hapana! Ujue hakuna anaeweza ku-predict future,so kila mtu anapoingia kwenye mahusiano anakuwa na expectations kwamba mahusiano aliyopo atafika nayo mbali....lakini mambo yakiharinika katikati ya safari haina budi kuisitisha safari hiyo. Sasa hiyo haimaanishi...kwakuwa nilimwambia nampenda sana hapo mwanzo then nilikuwa muongo au nilimuita sweet names halafu sikuwa real....Hapo nakataa!!
     
  7. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kudanganyana,wala kuchokana,ni tabia na hulka ya mtu binafsi kudanganya mtu tu.hasa hasa wale wasio na misimamo katika mapenz,lakin wenye misimamo hawadangany wanateleza tu.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mie nimedanganya labda kwa uchache marcopolo 3 zikiwa nyomi.
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    HATARI!! ....... Kwani ww ni mdanganywaji au mdanganyaji?
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Mapenzi hufa na si kidanganyana
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mazingira nayo yanasababisha watu waachane, haimaanishi unapomuacha mtu ulikuwa humpendi/unamdanganya..
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Husn ! Moja ya vinavyofanya nikukubali ni comnt kama hii ! Short & clear imejitosheleza, utamaliza kura zangu!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    bichwa limevimba, una hela ya kunipeleka india kwa matibabu? Lol.
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ikikaribia krismass unakuwa unaongea mapwenti kweli kumbe
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    sidhani kama nilidanganya coz wote kwa kipindi nilichokuwa nao nilijiona nimefika na nilitegemea kuwa nao maishani but shit happens unajikuta umetosana naye na kuhamia kwa mwengine ukiwa na expectation zile zile......
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Nashkuru sijawahi kudanganya, nikikutongoza basi hakyanani nitakuoa.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    unataka nikose mchumba wa kunitoa out eeh! Hapa mapwenti hadi mwakani.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hahahahaha! Nimecheka kwa loud speaker.
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Si lazima kusubiria hadi bichwa livimbe, niko Congo Drc kwa sasa, namalizia kazi nikirudi tu Tz jiandaet kupelekwa kwa "odinary medical check up" Apollo hosp
     
Loading...