Umawanjo secondary

Cyriacus

Member
Feb 4, 2014
40
70
Msaada msaada!!!!!,

Ningependa mwenye taarifa zozote kuhusu shule hii "Umawanjo Secondary".

Napaswa kwenda huko ila sijui iko Wilaya gani kati ya Njombe au Ludewa!......

Wana Janvi,
Naomba mwenye kuifahamu shule hii anisaidie!.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom