L Lusajow Member Joined Jan 7, 2012 Posts 11 Reaction score 2 Jan 19, 2012 #1 Hvi ni sah'h' mwanamke kujiuza kwa sh. 2000 bao moja eti chumba inclusive 4 those hu r intrstd 2ibukeni kama vipi
Hvi ni sah'h' mwanamke kujiuza kwa sh. 2000 bao moja eti chumba inclusive 4 those hu r intrstd 2ibukeni kama vipi
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Jan 19, 2012 #2 mkuu ngoja ni ku pm fastaA
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Jan 19, 2012 #3 Saint Ivuga said: mkuu ngoja ni ku pm fastaA Click to expand... Teh anagalia kaka watakuwa vibaka hao
Saint Ivuga said: mkuu ngoja ni ku pm fastaA Click to expand... Teh anagalia kaka watakuwa vibaka hao
Profesa JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 903 Reaction score 629 Jan 19, 2012 #4 Hapa sio jukwaa lake
Mshiiri JF-Expert Member Joined Jun 16, 2008 Posts 2,012 Reaction score 516 Jan 19, 2012 #5 Hapa inawezekana mambo ya kikameruni
Mchaka Mchaka JF-Expert Member Joined Jul 20, 2010 Posts 4,517 Reaction score 1,428 Jan 19, 2012 #6 Duh! Ukienda huko inatakiwa mshipa wa aibu uwe off!
che wa Tz JF-Expert Member Joined Jul 14, 2011 Posts 277 Reaction score 71 Jan 20, 2012 #7 Mkimaliza hapo pitieni sokota na mje kumalizia kimboka by night kwa serengeti girls, Halafu baada ya miezi mitatu muwe mnauzuria zahanati kwa ajili ya kuchukua ARV's zenu
Mkimaliza hapo pitieni sokota na mje kumalizia kimboka by night kwa serengeti girls, Halafu baada ya miezi mitatu muwe mnauzuria zahanati kwa ajili ya kuchukua ARV's zenu
chapaa JF-Expert Member Joined Feb 19, 2008 Posts 2,349 Reaction score 206 Jan 20, 2012 #8 Mchaka Mchaka said: Duh! Ukienda huko inatakiwa mshipa wa aibu uwe off! Click to expand... waache waende bahati mbaya wanakuta ni watu wanao heshimiana nao sijui wataangaliana vp!!?
Mchaka Mchaka said: Duh! Ukienda huko inatakiwa mshipa wa aibu uwe off! Click to expand... waache waende bahati mbaya wanakuta ni watu wanao heshimiana nao sijui wataangaliana vp!!?