Uliza chochote kuhusu Sumbawanga ujibiwe hapa

Uliza chochote kuhusu Sumbawanga ujibiwe hapa

Chikanda ina uhusiano na uchawi? Pale Namanyele kuna kijiji kinaitwa Msunkumilo na kina wachawi watupu, je neno Msunkumilo lina maana gani?
 
Chikanda ina uhusiano na uchawi? Pale Namanyele kuna kijiji kinaitwa Msunkumilo na kina wachawi watupu, je neno Msunkumilo lina maana gani?
Chindanda ni chakula tu haina uhusiano wowote na uchawi, huchimbwa porini kama viazi pori na watalaam hukitengeneza, kitamu sana

Misunkumilo ni mtaa huko Namanyere nishawahi fika huko na si kwamba wanaish wachawi, watu wengi wanaoishi huko wanahali duni
though maana yake sijaipata
 
Kuna vyuo vikuu vingapi sumbawanga?
Mkoa unashika nafasi ya ngapi kielimu?
Kuna vivutio vingapi vya utalii?
Je kuna hotel yoyote ya kitalii?
Kuna kumbi za burudani zinazopatikana huko zitaje?
 
Naitaji kujua wale watoto ambao huranda randa maeneo Ya kituo cha mabasi hususani usiku, maeneo ya bar ya uyole Safari bar nk hao watoto asili yao wapi maana sumbawanga mji mdogo lakini kwanini watoto wa mtaani wengi vile tatizo nini
 
Mkuu nakupongeza kwa kujibu maswali kistaarabu ingawa kuna maswali ya kuprovoke kidogo.

Mi napenda kujua kama wenyeji huwa wanawaulia wageni mashamba.

Pia nasikia madini ya aina mbalimbali hupatikana huko. Kama ni kweli ni sehemu gani ya Sumbawanga?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu nakupongeza kwa kujibu maswali kistaarabu ingawa kuna maswali ya kuprovoke kidogo.

Mi napenda kujua kama wenyeji huwa wanawaulia wageni mashamba.

Pia nasikia madini ya aina mbalimbali hupatikana huko. Kama ni kweli ni sehemu gani ya Sumbawanga?

Sent using Jamii Forums mobile app
asante
ndio wanauziwa ila kuna wageni kama wafugaji hupata changamoto ya kupata ardhi na mifugo yao, lakini wanafanikiwa kwani wanatumia pesa

madini kwa hapa kwetu hamna zaidi yanapatikana mkoa jirani wa katavi
 
naomba kujua shule za secondary za private zilizopo apo sumbawanga.. na za A level pia ! na hasa hasa nahitaji zenye upungufu wa walimu wa chemistry na biology.please msaada
 
Back
Top Bottom