L Lupyan New Member Joined Sep 24, 2017 Posts 3 Reaction score 0 Sep 25, 2017 #21 Udahil bado unaendelea ktk chuo hiki
Nanren JF-Expert Member Joined May 11, 2009 Posts 3,900 Reaction score 4,663 Sep 25, 2017 #22 Hapo kuna evening classes?
baro JF-Expert Member Joined May 12, 2014 Posts 3,407 Reaction score 4,944 Sep 25, 2017 #23 Chuo kikuu chenye fensi na ukitaka kutoka lazima umuage mlinzi na mwisho wa kutoka ni saa kumi na mbili usiku
Chuo kikuu chenye fensi na ukitaka kutoka lazima umuage mlinzi na mwisho wa kutoka ni saa kumi na mbili usiku
baro JF-Expert Member Joined May 12, 2014 Posts 3,407 Reaction score 4,944 Sep 25, 2017 #24 baro said: Chuo kikuu chenye fensi na ukitaka kutoka lazima umuage mlinzi na mwisho wa kutoka ni saa kumi na mbili jioni Click to expand...
baro said: Chuo kikuu chenye fensi na ukitaka kutoka lazima umuage mlinzi na mwisho wa kutoka ni saa kumi na mbili jioni Click to expand...
evonik JF-Expert Member Joined Jun 12, 2015 Posts 3,996 Reaction score 5,194 Sep 25, 2017 #25 Unapoanza mwaka wa kwanza kuna costs zingine Ukiacha Ada? Na ni zipi? Rooms za nje za kawaida Bei ni sh ngp? Vp mazingira ya chuo(miundombinu)?
Unapoanza mwaka wa kwanza kuna costs zingine Ukiacha Ada? Na ni zipi? Rooms za nje za kawaida Bei ni sh ngp? Vp mazingira ya chuo(miundombinu)?
J J Maginga Senior Member Joined Jun 14, 2017 Posts 132 Reaction score 25 Sep 25, 2017 #26 Nimechaguliwa procurement &supply hapo vp ufauru wake hapo
nkanga chief JF-Expert Member Joined May 31, 2016 Posts 2,084 Reaction score 1,623 Sep 25, 2017 #27 baro said: Chuo kikuu chenye fensi na ukitaka kutoka lazima umuage mlinzi na mwisho wa kutoka ni saa kumi na mbili usiku Click to expand... Kubabae kama upo secondary
baro said: Chuo kikuu chenye fensi na ukitaka kutoka lazima umuage mlinzi na mwisho wa kutoka ni saa kumi na mbili usiku Click to expand... Kubabae kama upo secondary